Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka yake Maxence Melo

Discussion in 'Sports' started by Sikonge, Jun 15, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wengi wanataka kumfahamu kaka yake Max Melo.

    Jamaa mwenyewe ni maarufu sana na ni huyu hapa:

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    lol!...haya Mkuu Sikonge
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Babu mmoja ila mama na baba mbalimbali.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Halafu nilikua sija-note....wanafanana balaa!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ila kwa mujibu wa Max Melo, hapatani kabisa na huyu dogo, maana ana tabia ya kujikweza sana!
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Damu ni nzito kuliko maji.... Hii kali ndugu wasiojuana kama ni ndugu.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Samahani kama nitawakwaza.

    Kwani huyo Max Melo ni nani (Just playing nisije nikala ban tafadhali):hungry::hungry:
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huyu hapa. Samahani kama sijakujibu

    [​IMG]
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    max anaonesha alishawahi kuwa bauncer zamani mana naona kamsuli kale si haba!!
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Msuli huo usione hivyo. Ni kama reli ya train za TGV. Utaona kembambaaa ila kila siku mizigo na watu inapita tena kwa speed kali na kireli kipo tu. Sasa usifanye kosa akuweke KUBWA KULIKO, mhhhhhhh, utaomba kabali za mbao.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Sasa nimeelewa hii post ilikuwa na maana gani. Inafurahisha![​IMG]
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Loba ya Mbao si ya kitoto ukitoka salama unakuwa tayari umeachia kitu uani!
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    eehe tueleze mwana umelewa nn kuhusu hii post?!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!mkuu nitakuletea wala-rushwa wa UHAMIAJI ofisini kwako huko
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Na yeye ni selebu?? anachezea timu gani??
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona nimesikia pia yeye ni NINJA anapatikana wk end kwenye temple za Upanga.....
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Unapokuwa na ndugu maarufu kama Felipe Massa ahhh Felipe Melo, basi inabidi msuli uwe wa kuaminika. Ukiwa NINJA basi ni poa zaidi.
    Vipi bado una Wave zile flags zako? Naona umeanza kupandishwa chart sana. Lini utaanza kuvaa bling bling? Au hela zote zinakwenda Somalia?
     
Loading...