Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka wa Mkenya aliyeuwawa na polisi ajitokeza mazishi rombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 13, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaka wa hayati njuguna mkenya alieuwawa na polisi arusha,kisha kumbatiza George waitara,amejitokeza katika mazishi ya Denis huko rombo
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    Halafu ikawaje? Na kwa nini alikuja?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Jamani mnauliza kwa nini amekuja???ina maana hatakiwa kuja kumchukua mwili wa mdogo wake na kufanya utaratibu w akumzika?
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bado sijaelewa unachoongea
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ajabu moja! Paul Njuguna, Nyumbani kwao eneo la Kikuyu wanasema yuko Darisalama!! Hawana taarifa ya kifo!!!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eheee!!!!!!!!
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni hivi paul njuguna alikuwa akiishi kajiado ila kijijini kwao ni Nakuru,leo rombo amefika kakae ili kuanza kufuatilia taratibu kwa ajili ya mazishi,akaona ni busara kufika rombo kwenye mazishi ya shujaa wetu,maana waliuwawa kwenye mazingira yanayofanana,yaani innocent blood,pia mkumbuke kuwa cdm wako makini sana katika haya maswala
     
Loading...