Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka Pinda nisikilize

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Apr 25, 2012.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka Pinda kama unajiona ni msafi ondoka huyu jamaa (JK) si wakufanya naye kazi. Utaingia kwenye mgogoro mkubwa sana na wananchi wako nakuomba sana mwachie nchi na wenzake. Ujue ukitaka kumlizishe unamlizisha yeye peke yake jamii yote unaiacha.

    Ni hilo tu, wenzio wanajijua na wanagawana rasilimali zetu shauri yako. jiepushe na mashitaka yatakayofuata hata baada ya miaka kumi
     
Loading...