Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka Obama Achanika Mdomo Baada ya Kupigwa 'Kipepsi'

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;"></td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Obama akiuguza mdomo wake</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top"> Sunday, November 28, 2010 3:21 PM
    Rais wa Marekani, Barack Obama ameshonwa nyuzi 12 kwenye mdomo wake baada ya kupigwa kiwiko kwenye mdomo wake wakati akicheza mpira wa kikapu pamoja na ndugu na jamaa zake wa karibu.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Obama alikuwa akicheza mpira wa kikapu pamoja na ndugu na jamaa kwenye kambi ya jeshi la Marekani ya Fort McNair mjini Washington, wakati kwa bahati mbaya mcheza wa timu pinzani aliporusha kiwiko chake na kumtandika Obama mdomoni.

    Msemaji wa ikulu ya Marekani alisema kuwa Obama alipasuka mdomo na alipatiwa matibabu na madaktari wa ikulu.

    Hata hivyo taarifa ya ikulu ya Marekani haikusema ni nani ndiye aliyempasua Obama mdomo wake kwa kiwiko.

    Chini ni VIDEO ya tukio hilo.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; text-align: center; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;">

    VIDEO - Obama Apasuliwa Mdomo na Kiwiko



    Chanzo: NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
    </td></tr></tbody></table>
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi wa kwetu ye huwa anacheza nini?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Yupi wa Kwetu anayecheza?
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wa kwetu anacheza mduara na Bongo flavor
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a a acheza taarabu ya alambaa alamba aaamm
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    umekosea kidukuuuuuuu
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiduku ngoma gaani hashy,,,,,,,,sijakuandama ulinikaribisha vizuri jana ukanikarimu na ucheshi wote kwa hiy naomba uwe mwenyejiwangu unijuze mi mgeni????
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah ndo unanitunuku? Dah....ntakutembeza kote humu jf halafu tutamaliza kona ya wakubwa!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kiduku
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kkiiiduuuuuuukuuuuu ni niiiniiii???ntakuacha wajua hashy haunipatilizi mi mgenii???
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    fundi wa kiduku na taarabu
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiduku ni ngoma gani???
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    hashycool naona umeopowa mtoto mzuri NILHAM RASHED nakuonea Wivu ahhhhh Mtoto wa kiarabu huyoo mashalllah haya Go ahead
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    si alisema juz kuwa anaangaliaga movie za ki-nigeria & kighana
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahaahahh lol..
    wakicheza si vitambi vitaisha halufu na heshima itapotea.lol
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kiduku1.jpg
    kiduku2.jpeg
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    zaaaali laaa mentaaal limetokea wakati mimiiii......utamalizia...lazima tuka chimbe mafuta mwakani
     
  19. kui

    kui JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,638
    Likes Received: 3,171
    Trophy Points: 280
    mwenzangu!, so low!, eti kitambi ndo heshima, it's acutually ugonjwa
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhh huo ulikuwa utani tu ...
    hata hivyo kwa wakuu wetu kitambi ni heshima na unene ni sifa...
    na unene si ugonjwa bali unasababisha au ni chanzo cha magonjwa mengi....
     
Loading...