Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka Nape agombee Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Feb 18, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaka salam, umekua mahiri sana katika kuzungumzia chama,nadhani pia ni vizuri ukaamua kuwania ubunge ili kujijenga katika hoja za kitaifa kwenye muhimili wa Bunge.Njoo Meru upambane na Nasiri. Bila shaka utashinda kwa umahiri wako wa hoja na ushawshi.Tutapenda sana ukikutana na vijana wengine Bungeni katika kutoa mawazo ya kujenga Nchii hiii. Tangaza nia Kaka.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaaaaaa sina la kusema
     
  4. k

    kitimtim Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kaka angu nape amesha potoka na kupotoshwa vya kutosha, kwa hili sisi kama wanafamilia hatutapenda kuona ndugu yetu kuendelea kupotoshwa zaidi, NAPINGA HOJA
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Peleka chit chat hii thread
    OTIS
     
  6. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    teh teh teh..usimdanganye mwenzio ooh me simo..washapoteza hapo. na hata hawezi kwend jk kwan anweza kuanguka kwenye kampeni kama jangwani
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nape akigombea na kushinda ntaacha kufatilia siasa na ikiwezekana ntaenda uhamishoni na kuchukua uraia wa nchi,haiwezekani vuvuzela ashinde ubunge
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakuna haja ya kugombea pale. Aendelee kueneza itikadi za chama. Sio wakati mufaka kwake, kama Slaa alivogoma, naye Nape hakuna haja. Nape endelea na kazi ya kuimarisha chama ili imani irudi kwa Watanzania. Big up brother.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jk kufungua kampeni za ccm arumeru!
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akigombea arumeru nitamsaidia kampeni kwa sababu mimi ni chalii ya kipande hiyo na kwa vile lazma aje na mabilioni na tindikali sitajali aibu ya kushindwa kwa sababu ndani ya mwezi nitakuwa nimeshatoka.

    Nitamwomba aniweke kitengo cha chakula niwe nakusanya mbuzi za pilao kutoka kwa moromboo.

    Kuna chali yangu mmoja pale kikatiti yeye tutamwomba ampe chupa la tindikali kwa sababu alipitia komando yoso enzi za mwinyi.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    "NAPE"una maana ulitaka kusena NO PLEASE?? ukatia slang??au unamaanisha nini??nijuze mkuu ila la Arumeru na pajua ila hili la NAPE sijui nikitu gani katika siasa za Tanzania!!!
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Nape anawasumbua magwanda
     
  13. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kumbuka chama chake cha mafisadi kilivyomzuia asikaje Igunga sababu ya uvuvuzela wake, nina imani tena watampiga marufuku asikanyage Arumeru, nakumbuka alikaidi amri Igunga akaenda eti kutoa pole kwa yule mtoto aliyekufa kwenye msafara wao masisiemu,alipewa karipio kali safari hii akikahidi amri aje Arumeru watamkashoo.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kabla ya Kugombea Arumeru lazima Ajiuzulu Ukatibu Uenezi ndani ya Central Comittee ya CCM first... then akiwa hana cheo chochote ndani ya nchi then aende Arumeru... hana Gari, Nyumba, Mshahara ...

    Wewe...atakuwa mweusi pepepe... na hivi hana fisadi wa kumsaidia utasikia baada ya kushindwa uchaguzi anaishi kwa Mama yake...

    JAMANI MSIMUONDOLEE ULAJI WOTE
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumpambanisha Joshua Nasari na Nape ni sawa na kumfananisha Prof Baregu na Dr Bana au Man U na Villa Squad...Yaani ni Joshua Nasari kampiga gepu kubwa sana Nape kwenye uwezo wa kufikiri na kutenda mambo.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Nape agombee ubunge,Mwanaasha tumpe viti maalum.
     
  17. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnafikiri kutumia kichwa au kamasi. Acheni kuwaps watu sifa wasizostahili. Hata kama mnamchukia nape bado huwezi kusema analinganishwa na nasari. Who is nasari. Mnamkuza ngojen mtaona. Mnamchukia nape kwa ajili ya mimba.
     
  18. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mkimchukia haimfanyi awe wa aina hiyo. Hivi jf ni great thinkers au mkusanyiko wa wajinga.? Et wote mnashabikiana nasari nasari? Ameifanyia nini nchi? Angalu nape tunajua msimamo wake. Nape kumlinganisha na kale kachokora ni dua la kuku
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jahazi limepoteza mwelekeo kitambo!

    Hila na njama yao tunayo kitambo sana mifukoni.
    Hata angegombea jk mwenyewe ataambulia nyimbo ya kuwapumbaza Watanzania ya yule kilaza wa tot!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu anajua kujenga hoja gani mkuu? mbona unampa sifa ambazo hazimfai? nadhani kama ccm wakimsimamisha yeye na cdm wakasimamisha sokwe ninauhakika sokwe atamshinda kwa kura nyingi sana maana ccm imechokwa kila kona ya Tz
     
Loading...