Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka na Dada wapeana mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edwin Chapa, Jan 4, 2012.

  1. E

    Edwin Chapa Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida,kaka na dada ambao mama zao ni mkubwa na mdogo wamepeana mimba,stori yenyewe ilikuwa hivi,huyu msichana aliyepewa mimba alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na kaka yake yaani mtoto wa mama yake mkubwa ambaye ni tumbo moja na mama yake mzazi, kipindi wapo katika mahusiano ndugu walikaa kikao cha kuwakanya na cha ajabu mama mzazi wa msichana mwenye mimba amekataa kabisa ya kuwa mwanaye hawezi kutembea na kaka yake kwani bado mdogo na tena ni mwanafunzi wa kidato cha kwanza.

    Ndugu wakahairisha kikao bila maamuzi, ikapita kama muda hv ndugu wakaona mabadiliko ya yule msichana ndipo jana wakenda kumpima na kukutwa ya kuwa ana mimba ya miezi saba na akamtaja ya kuwa mwenye mimba ni kaka yake ambaye ni mtoto wa mama yake mkubwa.

    Naombeni ushauri wa kumpatia huyu dada kwani hajawahi kwenda kliniki hata siku moja na pia mwaka huu ndo anaingia kidato cha pili...Hii ni kweli kwani mimi ni mmoja wapo wa ndugu
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ushauri unaoomba ni upi sasa? Kama mnajadili jambo la kwenda kliniki hata nyie mnahitaji kujadiliwa!!!!!!....kliniki siyo jambo la kujadili, MPELEKENI kwa ajili ya usalama wake na usalama wa mtoto aliyeko tumboni.

    Na kama wao wako tayari kuoana fungisheni ndoa, kwishnei! Huyo mama yake alikuwa haamini kama katoto chake wanakachakachua, na akachukua nafasi ya mwanae kukataa kwamba anatembea na kaka yake!!

    ..akili yake inahitaji kujadiliwa! Haya mambo ya kukaa wanandugu KUJADILI KUJADILI KUJADILI KUJADILI hata mambo yasiyo na msingi ni upotevu wa muda na rasilimali! Mimba tayari anayo, kuzaa si suala la kujadili!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa waswahili ni tabu na itaonekana kioja
    ila kwa waarab kawaida sana
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo hakuna tatizo kibaiolojia, kidini, kijamii. wapeni baraka na ushirikiano
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg yangu hata kuomba hujui yaani unatuelekeza tukupe ushauri ambao tayari umetuelekeza. Kama hajawahi kwenda kliniki jibu lake unalo yatakiwa aende. Je kama hajawahi kwenda kliniki unadhani ingemsaidia asipate mimba??? Kwa kifupi tabia ya Kaka na Dada kufanya mapenzi ni tabia ya kizazi kipya na sasa hata inatokea hata wazazi nao wanajaza mimba watoto wao. Hii ni laana ya kizazi hiki cha nyoka.

    Unaangalia picha za ngono mbele ya watoto wako unadhani mwisho wake nini??? Ninajisikia uchungu sana kwa stori hii. Ushauri wangu turudi kwenye mila zetu za zamani ambapo hata kumuangalia angalia dada yako tu ilikuwa ni kosa na endapo jamii inayokuzunguka iliweza kubaini tabia yoyote chafu waliweza kushirikiana na kumkanya kijana.

    Lakini leo hii usijaribu kumkanya kijana wa jirani yako kwani unaweza kuishia Segerea. Mwambie huyo binti aende kliniki kwani muda si mrefu atakuwa mama-shangazi na kijana atakua baba-mjomba.

    Hongereni "KIZAZI KIPYA"
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Waoane ila kwa dini ya kikristo sijui utaratibu ukoje maana hao ni ndugu. Mwenye kujua zaidi atujuze na je kama ndoa itashindikana mtoto atakuwa wa nani yaani babake
     
  7. E

    Edwin Chapa Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv ni halali kwa ndugu kama hao kuoana?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitafute maandiko kwenye baibo ndo naweza kulaani kubariki.

    Tunaongozwa na biblia sio hisia za watu flani au jamii.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,756
    Likes Received: 4,501
    Trophy Points: 280
    shauri wa nini kumbe hebu nikumbushie kidogo
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maoni yangu mimi,kwanza wamrudie Mungu,ili hilo pepo la ngono liwaachie,Pili huyo binti aende klinic,tatu wa mwombe Mungu wao msamaha kwa dhambi hiyo ya aibu.
     
  11. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alaaniwe yule alalae na "umbu lake yaani binti wa mama yake" Maandiko haya yapo ndani ya Biblia sipakumbuki. Hivyo ni makatazo tosha wala hatuhitaji kupindisha Katiba Hii ya Mwenyezi Mungu.
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hivu kuna maandiko yanakataza hilo?...huyo aliyempa mimba mwanafunzi sheria ichukue mkondo wake...
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa jirani zetu wa Rwanda na Burundi mambo ya kawaida sana hayo.
     
  14. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Super view!
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hao si kaka na dada, ni binamu
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Binti wa mama yake hiyo ni sawa inaeleweka kwani ni ndugu yake halisa (yaani tumbo moja kwa kiswahili). Jee binti wa mama mkubwa/ mdogo (binamu)? Hapa ndipo penye issue.
     
  17. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa dini ya kiislamu wanaoana bila tatizo.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,268
    Trophy Points: 280
    Hao sio kaka na dada, hao ni binaam. Anaeweza kufanya ngono nje ya ndoa, huyo hana tofauti na mnyama na anaweza akafanya ngono na yeyote yule hata kaka yake wakuzaliwa tumbo moja au baba yake mzazi. Kitamshinda nini ikiwa kaweza kumvulia mtu wa nje nguo?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,268
    Trophy Points: 280
    Kikristo ni wapi walipokatazwa?
     
  20. M

    Mkaka Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye safina Nuhu na ndugu wachache walisalimika. Walizaliana vipi bila kuwa na mahusiano ya mapenzi ya ndugu na Ndugu?
     
Loading...