Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Codon, Jun 3, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea mjini Babati jana,ambopo dada alishawishiwa na kaka yake kwa sh-50000,ambaye ameoa na mkewe alikuwa kasafiri!Ghafla mke alirudi ghafla bila yawao kutarajia nakuwakuta kama walivyozaliwa chumbani kwake!
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ama kweli dunia ni janga
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,022
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 63
    Mmh!angewajoin iwe threesome!(joking)
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Dunia siyo janga, janga ni binadamu wenyewe. Hayo ndiyo ya Firauni.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 48
    Dunia haiishi vituko
     
  6. e

    evaluator JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Money the bullet of girlz,,hatari

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 2,550
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    umri wa dada plz, je ni muiraq au maana wambulu ni kitu cha kawaida
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,748
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hata kusimama haiwezi simama.yaani dada yangu kabisa.
     
  9. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli umri wadada nanikabila gani havikuwekwa wazi!Ila mpaka sasa mke amehama nyumba kwamadai ameona hamtimizii vyakutosha ila dada yake ndie anatiza hivyo kaamu kupisha nayupo kwamajirani ambao wanamsihi arudi kwamume ikiwezekana wifi afukuzwe hapo nyumbani!Chapo wapo radio kipindi patapata leo asubuhi.
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,717
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu atuepushie na fedhea kama hii.....
     
  11. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,540
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Kha! This is vere fierce(hii kali)
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Dada mtu mwongo...eti kanipa ka fifty. Awe mweli tu,hao tangia utotoni ndo zao. Though sad lakini ukweli ndo huo,incest is just too common katka familia nyingi duniani.
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,279
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    ukiwa na watoto wa kike na wa kiume, anza kuwafundisha kuheshimiana kuanzia wakiwa wadogo, uwe macho nao na waweke kwenye mazingira ya kutozoeana sana na kaka au dada zao, kwasababu watu wengi mapenzi wameanza kufanya na kaka/dada utotoni hasa kuanzia wakiwa shule za msingi, sasa wakiwa karibu sana kama hisi familia za mijini, nakwambia wanakuwa wanafanya mara kwa mara hadi mtu anaoa/anaolewa ndo wanaacha....nimemwona dada mmoja wa rombo, ana miaka 35, hadi leo hii anafanya ngono na kaka yake, yeye amepanga chumba kimoja, lakini kaka yake anaweza akaja anapaki gari pale, anakaaa mle ndani hadi saa saba usiku ndo anaondoka, ukiingia unakuta kaka kajimwaga sana amevua shati yuko kifua wazi, na mazingira unaona kama vile mtu na mkewe jinsi walivyozoeana na walivyopendana.huyo dada hadi leo haolewi, nafikiri anajikumbushia vya utotoni kwa kujisevia kakake. TENGANISHENI WATOTO, WAWEKENI KTK MAZINGIRA KUMWONA KAKA/DADA YAKE KAMA MKWE..sisi kwetu, siwezi kabisa hata kumhug dada yangu, naona kama mkwe wangu vile,kuna mipaka mikubwa sana.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Imbombo ngafu!!
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
     
  17. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,544
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gwe King Kong III, Mbombo ngafu fijo Malafyale. Kyala atutulege itole. Umenye Kyala atikulonda mwee!! Ghali Mapepo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,436
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Hii kali. Ni dada kabisa wa kuzaliwa pamoja?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    huyo kaka nae alikuwa anamtamani dada yake....ailiwezaje kusimamisha?
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Dunia ime kwishney.
     
  21. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #21
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weweeee,,,watu hawasemi ukweli,,,,isisimame kwa nini,,,,,,,nikujitawala tu,,,,,tatizo kwa vile wamekutwa,,,kwa raha zao,,,wangapi wanafanya,,,si vile tu hawajakutwa,,,mioyo na akili za watu ni msitu mnene,,,usipime,,,,likivumburuka soohata wenzio wafanyao hukuzomea,,,nani hajawahi baka,,,,,nani hajawahi bakwa,,,,,,,,
     
  22. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #22
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo mke alishapata tetesi nini? inaonekana kama alidhamiria kufumania
     
  23. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #23
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,806
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    duh........
     
  24. A

    ABDUELI Member

    #24
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe dunia sio janga ila walimwengu ndiyo janga.
     
  25. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #25
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu!
     
  26. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #26
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 63
    Mbombo jilipo.
     
  27. A

    ABDUELI Member

    #27
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daa! Unajua walichokifanya ni matokeo ya dhambi,ukichunguza kwa umakini utagundua hata malezi yao ya toka utotoni yawezekana hayakuwa mazuri,hawajui kuheshimiana,hawakuwa wakimcha mungu hawakwenda misikitini wala makanisani kwa hiyo ni rahisi kwa mtu wa ulimwengu kufanya kiyu kama hicho.
     
  28. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #28
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dada mtu anaonekana 'analipa'... mpaka jamaa uzalendo umemshinda!
     
  29. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #29
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    huyo kaka alikuwa anamtamani dada yake, mpaka 'akasimamisha'
     
  30. J

    JOJEETA JF-Expert Member

    #30
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeiwoooooomiiiiiiii jama jama jamani kweli walimwengu tunaipeleka kucko..............2naoishi na mawifi zetu tutaogopa kusafiri na kuwaacha na kaka zao?ee Mungu utuepushe na hili janga la mahaba kwa kaka na dada
     

Share This Page