Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka na dada wa kuzaliwa wakataliwa kuishi pamoja kinyumba kama mke na mume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by silent lion, Apr 12, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 499
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Raia wawili wa ujerumani wamekataliwa kuishi pamoja na mahakama ya haki za binaadamu ya umoja wa Ulaya.

    Watu hao ambao wana uhusiano wa muda mrefu na ambao tayari wana watoto wanne, wawili wakiwa ni walemavu wanataka kutambulika kama wapenzi wengine ili wapate kuendelea kuishi pamoja na kupata haki zote za wanandoa.

    Kwa taarifa zaidi tembelea bbc.co.uk
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kama wameshazaa sasa kwanini wawakatalie?
    Wawaache tu wawatunze watoto wao coz kwa hakuna jipya tena
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    nikitaka kutembelea bbc.co.uk napandia basi wapi? Maana niko hapa Ubungo, naona jamaa hawanielewi.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huko wanaenda kwa meli, kama imeondoka piga mbizi tu.

    Ubungo wanaishia bb. C

    hawafiki o,uk

     
  5. s

    silent lion JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 499
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wazungu wanazua balaa kila siku.
    Walianza wanaume kwa wanaume
    Wanawake kwa wanawake
    Ndugu wa tumbo moja
    Ooh God save us
     
Loading...