Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka Membe, kwa gia hii umechemka!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Hunter, Oct 17, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka mkubwa pole kwa pilika zako za kutaka kutuongoza hapo 2015 naheshimu sana maamuzi yako kwakuwa yametambuliwa rasmi na katiba ninayoiamini, ila Mkuu, nikukumbushe tu kuwa Uongozi ni dhamana, isiyotaka hila au ujanja ujanja, kama wewe ni mwenye karama basi wananchi wenzako watakuchagua bila kuzingatia wewe ni wa kabila rangi au dini gani!
    Ule uvumi uliosemwa hapa jukwaani kwamba umeamua kubadili dini toka ukristo na kuwa mwislamu,
    yaani toka kuwa Bernard kuwa Khalfan umenifanya niamini mkuu umedhamiria kuongoza kwa hali yoyote,
    naamini si kwamba unamapenzi ya kweli na uislamu, bali umelisoma game na ukajua ili kuzipata kura za watu wa pwani lazima uwe muislamu,
    Yafaa nini kujitaabisha Bw Membe kama utumishi wako umetukuka? unafikiri kuwa mwislamu au Mkristo ndo kuchaguliwa? Toka ulipopata akili hukujua uislamu ni mzuri uende huko mpaka dakika hizi za mwisho kukaribia kuteuliwa mgombea wa ccm 2015 ndo unashtuka!?
    Pole mkuu, waislamu hawataki wanafki, hivyo hata wakristo hawataki wanafki!!

    Ila kaushauri kadogo; labda ubadili na kabila uwe ****** pia.
     
  2. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha uzuzi wewe! Lini kabadili dini. Toa ushahidi hapa
     
  3. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijaipata hiyo ebu elezea imekuaje mpaka bwana mkubwa huyu akabadili dini? Kwani anadhani kuwa mwislamu ndo kupata nafasi ya kuongoza? kapotea labda abadili na jinsia...
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu amesema ilikuwa tetesi ya kubadili dini, upi ukweli amebadili au hajabadili? Ila mimi naona uwe mwislamu au mkristo haukusaidii, kitachokusaidia ni utendaji wako wa kazi na siyo longolongo.
     
  5. p

    pori Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka thread kama hii last time ilipoletwa mods waliiondoa! ila leo sijui imekuwaje mpaka sasa ipo!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jinsia?!, ila si iliwahi kurushwa humu janvini kuwa ana rafiki dume na mfadhiri wake mkuu wa huko arabuni?,,labda ndo kamshauri abadili dini ili avae kanzu na mambo yawe rahisi,,,,,,,,,,,,,,
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huo mfumo kristu atuhuitaji kwani kusifia oic imekua nogwa ? Mwachane bwana udini ahutufikishi popote
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huo mfumo kristu atuhuitaji kwani kusifia oic imekua nogwa ? Mwachane bwana udini ahutufikishi popote
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    watu wengine bwana, kutwa kuandika andika utumbo tu humu ndani. kwa hiyo akibadilisha dini wewe inakuhusu nini? uamuzi ni wake kufanya atakalo. naona mmecharuka kuandika thread mbalimbali za kipuuzi kuhusu membe. acheni chokochoko zenu na mwacheni baba wa watu apumue. stop your CRAP![/QUOTE

    Bw. Pori unapoamua kuwa kiongozi lazima ukubali na kukosolewa, la uwe kiongozi wa familia yako tuu, Ndugu Samweli Malecela alipobadili dini kwa sababu za kisiasa hata mwalimu alimponda!
    Fahamu hakuna anaepinga wala kukosoa maamuzi ya mtu juu ya kujiunga na dini flan, lakini isiwe unajiunga nao kimaslahi, na tutakubaliana hawa wanaofanya siasa kwa kupitia mlango wa udini huwa mizigo.
    Membe anajua kwakuwa mpinzani wake wa karibu ni mkristo(Lowasa) yeye awe muislamu ili kupata huruma ya waislamu.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu ngoja nikufundishe. Hapo kwenye Red ungeandika M.KWERE. yaani uache space au uweke nukta ndio itasomeka, vinginevyo itaonyesha nyota nyota tu. Siku hz hapa sio kama zamani, mods wamekuwa waoga sana! sijui wametishwa!
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa...!!! What this ?
     
Loading...