Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka huyu bahiri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Dec 26, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini wanawake mnatuita bahiri?

    Wakati wewe unafanya kazi, nazaidi unaweza ukawa unanizidi kipato na mbaya zaidi unasema unanipenda sasa mapenzi gani haya ya kuviziana?

    Nawaombeni mnijulishe tatizo linatokea wapi?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahaha ntarudi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    usiniambie umeshapigwa mzinga.......
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole bana, umekutana na wale wanaoamini mwanaume sharti amuhudumie mwamamke! Zake anapeleka kwao zako anataka ndo zimuhudumie
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa tena mzinga atakuwa kapigwa na mdada mwenye mshahara mkubwa kumzidi yeye ndo maana imemuma.....mwambie mwanaume atakula kwa jasho km hataki wenzake watampatia dada atakacho na yeye atakuja hapa kuleta malalamiko kuwa katoswa....teh*
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ok siyo mbaya fanya hivi, tutafutie mademu ambao tukishawa f*ck wawe wanatupa sisi wanaume mikwanja kama tunza yetu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda kiiza hiyo tunaita sindano.... Lazma utoke damu, mie demu wa sindano naona kama anajiuza aissee
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani ugonge mzigo afu utoke hivo hivyo?
    Una hatari
    ukila lazima uliwe?
    Get that!

    Hata kama mshahara mabilioni lazima utoe hata ya pipi toffee
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani wakati wa mechi yeye ndo anakula peke yake au wanakulana?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tena utakuta anayefanywa ndo anapata raha zaidi kuliko anayetokwa mijasho...uuhhh
     
  11. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hakuna mizigo ya bure siku hizi kaka,ila cha msingi siku ya kula mzigo hakikisha yeye anafeel pain na wewe unasikia raha,hii ndo dawa yao.ni hayo tu!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo utajua kwa nini meno yanatafuna lakini ulimi ndo unasikia utamu

    lazima utoe hela.
    Ni mwiko kugonga free.
    Ni kama kuchovya ugali kwenye maziwa ya mgando nyumbani kwa mfugaji.

     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    ..Inategemea umepata mwanamke wa aina gani..expensive lady will always be expensive mpaka kwenye show whether una-date nae au otherwise....na a simple lady will always be simple whether una-date nae or otherwise....Huyu expensive mshahara wake huwa upo budgeted already so inabidi na wewe ufanye top up coz ana mambo mengi+ wewe. Ila huyu simple hana shida,when it comes to your money since za kwake zinamtosheleza sawiiiia....
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi ni bahiri au bahili?
    Naomba mwongozo plz!
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    :lol::lol:..Ni swagga tu za hapa na pale ila correctly ni 'Bahili'....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yule anayevaa joho hapo mbele kapaliwa
    hamna wa kutoa mwongo
    utakachoelewa ndo hicho hicho

     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Wameathiriwa na 'mfumo dume', wanahitaji kujikomboa.
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima pande zote mbili zihusike katika ukombozi huo.
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unajua izi lawama.
    mways inategemea unataka wa aina gan, kuna wadada simple wala hawana shida pia kuna wale expensive bad enuf huwaga wanaonekana tu.
    ss ww unamuona kbs binty na heka heka zake afu unataka ugonge bure lol.
    tena no wounder ulipenda izo heka heka zake , well kwa hapo huduma lazima jaman.
    ukitaka wa aina ile kajipange tu.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is not good spirit.
    Ndio maana wanawake ni rahisi kuwa abusive kwa ajili ya hii dependence.
     
Loading...