Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kajirushe weekend hii lakini kumbuka mvua bado ipo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Dec 23, 2011.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ule utabiri wa watu wa hali ya hewa ni kuwa mvua zitanyesha kwa siku tano. Kimahesabu leo ndo siku ya tano kwa maana nyingine leo ni fainali. msije mkaenda viwanja aidha wakati wa kurudi njia zikawa hazipitiki au ukakuta nyumba haipo. take care you all and have a nice weekend
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teh cjui inakuwaje kama wato wapo club wanayarudi mara vua ya buku tatu inamwagika mara club inasombwa full vibweka mbaya zaid home kwa me/ke wako uwe umeaga unasafiri mara unaonyeshwa kwenye runinga ni muhanga wa mafuriko.

    Mvua hii kwa wale wenye ndoa hata gest si mahali pa kustareheka tena
     
Loading...