Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaitaba inatakiwa haraka sana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tutor B, May 5, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Isiwe imechakachuliwa. Weka habari kwa pm haraka sana - serious
    kita 360, ujazo uwe lita 20.
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kiswahili kigumu kweli kweli sasa kaitaba ndo ka mnyama gani hako?
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hicho ni kinywaji tu kama konyagi, vodca ila hii ni more natural just like uganda walage
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Kaitaba ni mji huko Kagera,
    Sasa inahitajika kwa maana ya kwamba inahitajika ikombolewe kutoka mikono dhalimu ya magamba!!
    Umeelewa sasa??
     
Loading...