Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaisho secondary-karagwe, wafanya vurugu kubwa chanzo ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Mar 6, 2011.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika zinasema wanafunzi jana usiku wa kuamkia leo wamefanya vurugu kubwa kaisho secondary wilayani karagwe huku wakivunja na kuharibu mali kubwa za shule na magari ya walimu.
    vituo vitatu vya polisi ,kaisho ,kagenyi na murongo viitwa kutuliza ghasia ambazo chanzo cha awali ni wanafunzi kutooneshwa matangazo ya tv kama ilivyo kwenye ratiba.

    Lakini habari za uhakika ni kwamba wafanyabiashara mjini Isingiro ambao ni wafuasi wakubwa wa ccm wanahusika kwa karibu zaidi baada ya Jimbo katoliki la Kayanga kumhamisha Headmster wa shule hiyo na kuweka uongozi mpya baada ya wazazi kulalamika kuwa wanakamuliwa hela nyingi ambazo uishia kuwanufaisha wafanyabiashara hao kupata tenda za "kifisadi". Wafanyabiashara hao hawataki aondoke wakiofia kupoteza miradi yao iwapo uongozi mpya utaingia.
    Mmoja wa wafanyabiashara hao ni diwani wa kata ya Rutunguru ambaye ni amekuwa akipewa tenda za vyakula,kuni,kusafirisha wanafunzi na vifaa vya ujenzi.

    Mkuu wa wilaya na uongozi wa shule wanafanya kikao sasa ukizingatia Pinda karibia atatia timu
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :spider:
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    "That's The Way It Is, Life'll Never Be The Same..... "

    2Pack
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM ndiyo matunda yake hayo. itakula inachopanda.
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sia ajabu JK, Pinda, Chiligati,nk watasema ni Chadema imeshawishi vurugu hizo.
     
  6. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Nduli JK kwann anafanya hivo jamani! lakini nia ya kumng'oa tunayo! sababu tunayo! nguvu ya umma tunayo!
     
  7. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAbari nilizozipata kutoka radio FADECO hivi punde, ni kwamba kuna bweni limeungua.

    Sikujua chanzo ni nini.:disapointed:
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi nashindwa kuielewa shule hii. Miaka2 nyuma ishakuwa tishio ktk kufaulisha sasa imeshuka ghafla,zen migomo tangu mwaka jana kwa kwenda mbele! Hapa kuna hatari!
     
Loading...