Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kainerugamba Msemakweli - Ni nani huyu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ustaadh, Feb 8, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanaharakati anaitwa Kainerugamba Msemakweli.....mwenye wasifu wake atuwekee hapa jamvini.....































    [​IMG]
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vizuri tumjue huyu mzalendo wa kweli,ambaye anataka kurudisha heshima ya mtu aliyechukua Phd.TCU ni mediocre wameshindwa kabisa kutoa leadership kabisa kwenye swali hili,kwa sababu ni appointees wa Rais,hivyo hawawezi kuchukua hatua kwa waziri mwenye Phd fake,ambaye ni kipenzi cha rahisi
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    We are in a leadership crisis at all levels. Sitegemei kuona leadership kwenye system hii ya kulazimisha kusema Yes bwana mkubwa ili kesho usisahaurike wanapogawa madaraka. Hatuna leaders...tuna wapenda madaraka tu!
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni kijana mdogo tu mwanaharakati.Amesomea sheria,ni mpinga ufisadi nchini..
     
Loading...