Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kainerugaba Msemakweli...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Jan 31, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu salaam,
    Huyu mkuu nakumbuka aliibua ushahidi wa ufisadi hasa ule wa kagoda, kitu kilichopelekea yeye kutiwa msukosuko na "watawala" hata kuhojiwa masaa kadhaa na kutakiwa kuwasilisha ushahidi huo kwa DPP. Naye bila kusita alifanya hivyo.

    Sasa tangu wakati ule hatujasikia muendelezo wowote wa suala hilo na huyu mkuu Kainerugaba naye hatujamsikia tena. Je kulikoni?
    Ushahidi wa Kainerugaba umefanyiwa kazi na wahusika?
    Yeye mkuu Kainerugaba yupo wapi kwa sasa?

    Note:
    Mojawapo ya sababu zilizonifanya kumkumbuka huyu mkuu ni suala la Bw. Nahodha kumtaka Samwel Sitta kupeleka ushahidi kuwa Mh. Mwakyembe alipewa sumu. Nina hakika hata kama atapeleka ushahidi wa uhakika lakini kuna uwezekano mkubwa wa kuutia kapuni ushahidi huo kama ambavyo dpp amefanya katika masakata kibao huko nyuma. Kwani hata Mh. Mwakyembe alishawahi kuwakilisha ushahidi mara kibao wa yeye kutishiwa maisha lakini "watawala" waliishia kukejeli tu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Usikute washamfanyia mambo kama alivyosema jeikei,kwamba yeye sio dicteta angekua dicteta mtu akiongea kitu kinachodharirisha gov wanamchukua kwa ajili ya kumuoji na anapotelea huko huko na hata ukiuliza haupewi jibu
     
  3. k

    kitimtim Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kainerugaba kesha kabwa...mpo?
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa tangu wakati ule hatujasikia muendelezo wowote wa suala hilo na huyu mkuu Kainerugaba naye hatujamsikia tena. Je kulikoni?
    Ushahidi wa Kainerugaba umefanyiwa kazi na wahusika?
    Yeye mkuu Kainerugaba yupo wapi kwa sasa?


    Inawezekana keshanyamzishwa nchi hii wasanii wengi
    na ile hoja ni nzito so lazima iangaliwe mara mbilimbili!
     
  5. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    juzi tu nimemuona jamani acheni uzushi


     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kapewa mshiko katuliiiia, anakula bata.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Usijekuta wameshababua ngozi kwa misumu yao, CCM nomaaaaaaaaaaaa.
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na kale ka-kesi ka kagoda kameishia wapi jamani.
     
  9. h

    hajoma Member

    #9
    Jul 17, 2016
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
     
Loading...