Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaimu Katibu Mkuu Nishati na Madini atangazwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Jul 22, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimerejea wakubwa nikiwa na taarifa ifuatayo:




    [​IMG]

    Imetolewa na Premi Kibanga
    Mwandishi wa habari wa Raisi Msaidizi
    Ikulu
    Dar-es-salaam
    22/07/2011
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmmh, ni protokali kwa kwenda mbele!! my dear TZ!!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,689
    Trophy Points: 280
    Sasa likizo ya Jairo si tuliambiwa ni ya siku 10 tu!? au likizo hiyo imeongezwa na ndio maana wameamua kumteua mtu wa kukaimu? Hii Serikali ni hovyo sana!! Kauli zake za kila siku zimejaa utata mkubwa ambao hauna mbele wala nyuma. Duh!
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bibikuku hajawahi daganya hili jukwaa, nafikiri kuna ukweli. Wameamua kumtoa kwa Pinda kabisa!
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaleyale....
     
  6. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeizimia avata yako
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so now i hope we will get away with this shyt called mgawo wa umeme
     
  8. M

    Middle JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ipo
     
  9. Naseeb

    Naseeb Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngoja tusubili matokeo ya uchunguzi kama yata wekwa hadharani ndani ya siku kumi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh! sidhani chini ya serikali ya CCM
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    eti huyo jamaa ni magwanda?
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani serikali inasiri kubwa juu ya Jairo. Mimi naomba uchaguzi ufanyike mwakani nadhani haya mambo yote yataisha.
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

    Telephone: 255-22-2114512, 2116898
    E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com
    press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425

    PRESIDENTÂ’S OFFICE,
    THE STATE HOUSE,
    P.O. BOX 9120,
    DAR ES SALAAM.
    Tanzania.

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    Kufuatia Katibu Mkuu wa Nishati na Madini, Bwana David K. Jairo, kupewa likizo kwa muda, Katibu Mkuu Kiongozi, Bwana Phillemon L. Luhanjo, amemteua Bwana ELIAKIM CHACHA MASWI, kuwa KAIMU KATIBU MKUU, Wizara ya Nishati na Madini kuanzia leo tarehe 22 Julai, 2011.
    Bwana MASWI, kwa sasa ni Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa.

    Imetolewa na Premi Kibanga,
    Mwandishi wa Habari wa Rais Msaidizi,
    Ikulu.
    Dar es salaam.
    22 Julai, 2011
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ila jina mbona kama la wale jamaa wanauwawa nyamongo na hatujawai kusikia hata siku moja huyu Maswi akipaza sauti? au ni walele, au yeye ni atakuwa anagawia Wabunge wetu Rushwa bila barua kama wizara zingine? Maana kosa la Jairo hapa siyo kugawa hiyo Rushwa, kosa lake hasa ni kugawa kwa barua na ndio maana utaona katika Wabunge wote wa CCM ni mmoja tu! ndie aliyediriki kusema hayo na ninadhani watakuwa wanamwita mnoko.

    Kwakuwa hiyo ni kawaida yao kila bajati, Posho, Rishwa, Mshahara etc. hivi kwanini tusiingie barabarani kudai hawa wabunge wote waondoke sasa hawapo kwa maslahi ya nchni hii.
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    siku 10 ni uchunguzi wa awali na likizo sio ya siku kumi kaka/dada
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maswi ategemee kukaimu zaidi ya miezi sita, halafu atahamishiwa Wizara nyingine na hapo kuja mtu mwingine kama Katibu wa Wizara. By the way, who is Maswi? Is he a member of F.I.S.A.D.I. syndicate?
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Who is this guys?
     
  19. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Haya tusubiri na kushudia machachari ya bwana chacha naye!

    Ila ingekua vyema wakuu kama waziri na naibu wake wangepumzishwa?!
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna jipya ndani ya serikali ile ile yenye mfumo ule ule na watendaji wale wale wenye uchu ule ule wa kuimaliza nchi yetu
     
Loading...