Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaimu jaji mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipipili, Oct 18, 2009.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hivi ni kwa nini mtu anayekaimu ujaji mkuu ni lazima aapishwe?
    na je nani anamteua kaimu jaji mkuu,rais au jaji mkuu?
    na je kwa mfululizo wa nafasi ya mtu kukaimu urais je kaimu jaji mkuu anabaki kwenye nafasi ya jaji mkuu kukalia kiti cha urais?
    nawasilisha
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni hoja ya msingi wadau changieni
     
Loading...