Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahangwa umedisapia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waridi, Oct 20, 2009.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mara ya mwisho nilisikia umequit politiq, siku hizi hata wanafunzi wako hawakuoni, werayu,or does anyone know the whereabouts of this guy?
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni George Kahangwa atakuwa anafanya PhD Uk.
     
  3. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe! Kama hii info ni reliable- kila la heri Kahangwa, but if you can read JF tafadhali confirm madai ya mkuu Magehema
     
  4. C

    Charuka Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Du kama kaondoka wananchi wa NKENGE (jimbo la Dr.Kamala) watakuwa wamemkosa, maana alishakuwa tarajio lao mbadala baada ya Kamala kuwachosha kwa miyeyusho na dharau. Lakini juzi tu mbona alisikika akivinjari jimbo lile?
     
Loading...