Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahangwa aachana na NCCR!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waridi, Dec 5, 2008.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa mkuu wa Idara ya Itikadi na Mafunzo ya chama cha NCCR-Mageuzi, leo amejiuzuru rasmi uongozi na uanachama wa chama hicho.

    Habari hizi kanithibitishia mwenyewe kwa njia ya simu, ingawa hakunieleza sababu hasa ya maamuzi yake hayo.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kafanya vema
    Nakumbuka tulimwambia hapa wakati tunazungumzia role ya NCCR katika uchaguzi wa Tarime. Na alionekana kukitetea sana chama hicho mfu.

    Leo kama kang'amua ni jambo jema. Atafute chama makini ajenge nchi. Ilimradi kisiwe chama cha SISI M........
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu ndo nani? please
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amekimbia njaa huko.Kama vp atafute chama bora na si bora chama.
     
  5. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo yawezekana kujiuzuru kwake ni sehemu ya long-term impact of 2008 Tarime by-elections?
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah, wakuu hapa walimvaa kwelikweli.

    Kahangwa, c'om brother. Hebu tuabarishe nini kimekusibu! The last topic nakumbuka ilikuwa challenge kubwa kwako ni ile ya NCCR na Maslahi ya Taifa
     
  7. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kichwangumu,
    rejea utambulisho wake nilioutoa hapo juu. Besides, ni mwenzetu hapa JF
     
  8. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #8
    Dec 5, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,786
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280

    Hongera Bwana Kahangwa kwa kuachana na NCCR ingawa sababu unazijua wewe mwenyewe. Suala la kwamba asiingie chama cha SISI M nahisi unaongea CCM. Huo ni uamuzi wake maana hata alivyokwenda NCCR - Mageuzi hukumpangia wewe. Karibu sana Kahangwa ndani ya chama tawala. chama sio kibaya labda kama kuna watendaji wabaya. CCM HOYEEE
     
  9. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmm, sidhani kama ni njaa,si mtu wa kutegemea siasa kupata mkate wake
     
  10. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    isije ikawa mmempa ngapingapi, kama kawaida yenu
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhhh.. toka NCCR kwenda CCM?? mbona anakuwa bado yuko pale pale!
     
  12. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #12
    Dec 5, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Invisible
    Ni kwa hiari yangu nilijiunga na chama cha NCCR-Mageuzi, na ni kwa hiari hiyo hiyo nimejiuzuru uongozi.Ahsante kwa kuuliza.
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Una mpango wa kuhamia chama kingine cha siasa, utabaki independent au una mpango wa kuanzisha chama chako? just curious.
     
  14. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #14
    Dec 5, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rwabugiri,
    Sijaenda na sina mpango wa kwenda CCM. Aidha, sidhani kwamba CCM na NCCR ni vyama visivyokuwa na tofauti.
     
  15. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #15
    Dec 5, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mama,
    Sina mpango wowote wa kuanzisha chama, nadhani inawezekana kabisa kulitumikia taifa, kulinda na kutetea maslahi yake bila kuwa kiongozi wa chama. Hata hivyo kuwa kiongozi ndani ya chama cha siasa nako kwafaa hasa hasa kama ni chama kisafi ndani na nje na wewe mwenyewe hali inaruhusu.
     
  16. M

    Mama JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama nimekuelewa vizuri, utajiunga na chama ambacho ni kisafi ndani na nje, sio?
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ndiyo nilizungumzia SISI M....... nasikia ni pacha wake na huyo mwingine uliyemtaja. Kwa kweli ni kibaya na ubaya ni watendaji ndio. Na kama ujuavyo chama ni watendaji, kama wao ni ovyo na chama ni ovyo. Na hata usiposema Oyeee bado chama ni ovyoooooooo we nyamaza tu msubiri kipigo 2010 mjue kitumbua si andazi.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mh Kahangwa, tutakuuliza kauli yako hii, siku tutakapokuona unakabidhiwa kadi na kofia za CCM....
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu tuko pamoja. Kaa tulia chunguza na uone chama gani kitakufaa hapo baadaye ambacho unadhani ni safi ndani na nje.
    Mimi kwa miaka yote hii sina chama lakini naitumikia katika nyanja zote.
    OMBI langu usije jaribu kujiunga chama hiki kinaitwa .........jina lingine DEEP GREEN
     
  20. M

    Mama JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CHADEMA, kichwa hicho!
     
Loading...