Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahama maining wanapora dhahabu yetu wanachimba nje ya sehemu waliopangiwa kisheria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Sep 9, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgodi wa kahama mining umechimbwa chini kwa chini hadi wamefika sengerema serikali yetu ipo tuu wala hawatoi tamko lolote,mgodi wa kahama kuna ofisi chini malori yanaingia chini kutoa mchanga mgodi uko zaidi ya km 90.serikali inawataalamu pale wanaelewa lakini hakuna kinachoendelea labda tunaitaji handaki.
     
  2. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu,kuna tetesi wanataka wachimbe mpaka lake victoria chini kwa chini.
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndo faida ya kuwa na raisi legelege, naona huruma sana kwa watoto wetu, watachapa makaburi yetu wote, tuliokuwa tunasikia na wala hatukuinua sauti zetu
     
  4. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Uongozi dhaifu, nchi dhaifu
     
  5. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Watu wamepga teni pacent
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wache wachimbe 2 mkuu wakimaliza kuchimba hayo mashimo 2tayaweka lami mabasi yapite chini kwa chini mkuu
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    maajabu haya MKUU ROMBO ni wewe umetokezea huku leo kweli maandaki ya dhahabu ni kiboko unaweza ingilia CDM ukatokezea CUF na ukarudi tena ukatokezea CCM
    acheni wachimbe tutapata njia chini kwa chini kwani Zitto alishayafuatilia haya makampuni akakuta yanalipa mrahama na kodi vizuri saaana
     
  8. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Siyo bure Kamuhanda wa Iringa akachunguze, lazima CDM wanahusika na uchimbaji huu.
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    halafu Nape na Mwigulu hawayapigii kelele. Wapuuzi kweli hawa, wao ni kutuita wanachadema maskini.
     
  10. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu utapita , ila nafikiri hii iundiwe tume
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Shareholding hiyo!!! Kila mikataba mikubwa ina under-cover owners from TZ!!! Shamba la bibi!! Yaani mbona madudu mengi sana na ndege zinatuna na kuchukua na hazikamatwi!!!!?? Dhaifu na legelege.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jamani, tuhuma kama hizi zinakuwa na uzito kama kuna ushahidi.
     
  13. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Iiiii, mnanitia presha, yaani nyumba yangu ipo juu ya shimo.
     
  14. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari yako hiyo si sahihi yawezekana wewe umeambiwa tu hakuna kitu kama hicho hizo ni hadithi za Barabarani angalia sana chanzo chako cha habari kina walakini.
     
  15. S

    SWEET HUSBAND Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimechekaje sasa,looh,utashtukia tu house inadidimia mpaka inazama!!
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Purely taarifa za kwenye vijiwe vya kahawa. Sina uhakika kama unajua unachokizungumza na nina wasiwasi na uelewa wako katika taaluma ya madini. Aliyekupa habari hii anakufanya uonekane zoba na kituko mbele ya watu wenye weredi wa masuala ya madini kama mimi.
     
  17. papason

    papason JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hizo ni habari za kwenye vikao vya kahawa!

    Hivi Kutoka Kakola (ulipo mgodi wa Kahama Mining) adi Sengerema ni Km ngapi?

    Duniani hakuna mgodi wa namna hiyo mkuu!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hebu tuambie unachokijua wewe basi. Toa hoja ya counter attack kiweledi zaidi basi.

    Tuambie mgodi huo ni open mine au sio open mine, kama unakwenda chini badi ni kiasi gani na kama unakwenda kwa mapana unakwenda kiadi gani kisheria na kimkataba.

    Unajua unapopokea mahari ya mwanao, huwezi kujua kijana anamfanya aje huyo mwanao usiku wakiwa peke yao chumbani. Wakati unafikiri watakuwa wanafanya mapenzi kawaida, inaweza ikawa mwanao anafir.wa na huwezi kujua kama yeye hasemi.
     
Loading...