Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahaba pekee ndie anaelala na mwanaume bila kumpenda!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    kama umezoa kulala na mwanaume bila kumpenda jua wewe ni kahaba
    sasa basi kama unaishi na mume ambae umpenddi na unajua huna mapenzi yake
    rudi tu kwenye ukahaba muwachie nduguyo aendelee na maisha yake usimuharibie mwenzio
    maisha tadhaliiiii
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha yupo kifedha zaidi siyo?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    Mungi
    hapo kuna swali tena kule kwetu waanaita fwaraaaaaaaaaaaaaaaa malizia basi
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    MPWA HUYO DOGO NAMPENDA SANA ILA ALIVYOKAMATA KIFUSI KAISAHAU MIZOGA YAKE PALE REGENCY KAMA ALIKUWA ANAISHI TANDALE KWELI MAISHA YAANI MABINTI WA ROSEGARDEN WAKIMWONA KWENYE TV WANASIKIA MIGUUNI KUNAWAKA MOTO ANYWAY NDIO MAANA ALIE JUU MNGOJE KATIKATI[​IMG]
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu jamaa watasubiri sana, hashuki tena! kama umesikia kule home matokeo ya uchaguzi lazima yatatangazwa hata kwa mtutu wa bunduki! in general lazima atashinda!
     
  6. U

    Usiku huu Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama umezoea kulala na wanawake bila kuwapenda bali kuwatamani, nayo imekaaje?
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa !
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280

    hayo ni MAHABA MPWA!!BADO NALITAFUTIA JINA LAKE PALE BRELA LL COME SOON
     
Loading...