Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kahaba Ajitamba Kula Uroda na Beckham

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Oct 1, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Kahaba Irma Nici
    Kahaba Irma Nici ameendelea kujitamba kuwa alikula uroda na mcheza soka maarufu wa Uingereza, David Beckham ingawa Beckham anajiandaa kufungua kesi ya madai ya fidia kiasi cha dola milioni 16. Pamoja na kwamba wanasheria wa mcheza soka maarufu wa Uingereza, David Beckham anayesakata kabumbu nchini Marekani wako kwenye jitihada za kufungua kesi mahakamani kumdai fidia ya dola milioni 16, kahaba anayedai kutembea na Beckham ameibuka na kutamba ana ushahidi wa kuthibitisha madai yake.

    Kahaba Irma Nici mwenye asili ya Bosnia amedai kuwa anaweza kuithibitishia mahakama kuwa alilala na nyota huyo wa soka mjini London na mjini New York mnamo mwaka 2007.

    Nici amedai kuwa Beckham ana alama za kipekee kwenye sehemu zake nyeti hivyo ajiandae kuvua suruali yake mahakamani ili kuzithibitisha alama hizo.

    Nici mwenye umri wa miaka 26 amekuwa akiwakwepa wanasheria wa Beckham na amekuwa akijificha kwenye hoteli mjini New York.

    Beckham mwenye umri wa miaka 35 anamshtaki Nici kutokana na habari iliyotoka kwenye jarida moja la Marekani kuwa Beckham alinunua penzi la kahaba Nici.

    Nici aliliambia jarida hilo kuwa alishea kitanda kimoja na Beckham wakati Beckham alipofanya mapenzi yaliyowahusisha wanawake wawili kwa mpigo. Mwanamke wa pili aliyezungumziwa katika habari hiyo bado hajajulikana.

    Beckham anamshtaki Nici na jarida hilo kwa kuandika habari za kumpakazia kuwa aliisaliti ndoa yake na Victoria Beckham, 36,

    Beckham pia anamshtaki Nici na jarida hilo kwa habari ambayo imemfanya Beckham aonekane aliyatia maisha ya mkewe hatarini kwa kutembea na kahaba.

    Chanzo: NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.

    Ma Star wengi ni malaya wakubwa haya tena Beckham unatembea na Makahaba kazi kweli ipo Kasheshe kubwa, ndowa yako Beckham itavunjika kama ndowa ya Tiger Wood ( Chuwi wa mbao)
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huko Ulaya sasa W.Rooney, Beckam ,Tiger wood sijui anafatia nani?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FL1 Tatizo hawa jamaa wana hela nyingi pia na fame nayo inawachangia sana ukiangalia age aliyonayo rooney na hela aliyonayo utangundua kuna kitu, ukiangalia tiger woods ameanza kuwa maarufu since he was young kwahiyo kila mtu he's looking at you ukiteleza tu kidogo utaandikwa kwenye vyombo vya habari mpaka hata kama kuna jambo ulilifanya mwaka 95 nalo litafichuliwa tu.
     
  4. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kasingiziwa; litakuwa limemfanyia kazi siku nyingi mpaka likafahamu ana alama gani kwenye mwili wake!
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ooh! anataka kumuharibia huyu jamaa kwa mkewe!
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmmh!
     
Loading...