Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagera: Tunahitaji bendera Mpya za CHADEMA na pia ziwe nyingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Apr 18, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Bendera za CDM kwa sasa ni dalili ya Ujasiri na Kuonesha kuwa uko tayari kwa lolote kuitetea nchi yako bila kificho kwa wana Kagera walio wengi. Zamani ili gari lako lisisimamishwe au ufanye shughuli zako bila bugdha ilibidi uwe na bendera ya CCM. Hali kwa sasa ni tofauti..........aliyetundika bendera ya CCM watu wanamshangaa wakiwemo hata watoto wa Primary..........wa msekondari ndo usiseme. Lakini kwa aliyetundika bendera ya CDM anapata heshima kwa sasa na kuonekana kuwa ni mtu aliyeko serious na anayeutngazia umma kuwa haungi mkono hali ya mambo ilivyo kwa sasa. Bendera za CDM zilizoko maeneo mengi hapa Kagera zimechakaaaa na kuonesha kuzeeka wakati chama kwanza ndo kinashika hatamu.

    Tunaomba CDM watangaze wazi kuwa bendera hizo zinapatikana wapi, na ikiwezekana zigawiwe hasa kule vijijini ambako wanatamani kujitambulisha kwa jamii kuwa ni wanamapinduzi lakini wanakosa jinsi. Naomba ufafanuzi na response juu ya hili kutoka kwa wahusika.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo, na magwanda yatapanda bei, Ngoja nitafute la kwangu, nilifungie kabatini kungojea sherehe za ukombozi.
     
  3. k

    kwamagombe Senior Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli wenyewe,tunapopita na magari sehemu za vijijini na kuona bendera za CDM huwa tunaambizana kuwa watu wengi wanataka mabadiliko ona bendera za CDM nilivyo nyingi, na tukiona za CCM ni nyingi tunaambizana hapa bado pana mambo ya kizamani. Hivyo kumbe bendera ni ishara fulani naomba viongozi wa CDM watoe bendera kwa wingi na wanaozihitaji muwe tayari kuzilinda
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu yaani mwenye bendera wanamtamani na imefikia vijana hapa Bukoba mjini waendesha pikipiki wanaibiana bendera na kugombana sababu ya bendera............CDM fanyeni mpango mtuweke wazi.
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi bendera ya CDM ndo kitambulisho cha mtu aliyejikomboa kifikra. Juzi nilipita kijiji fulani Kibaha nikaona bendera ya CDM nikamuonyesha mwenzagu akasema huyu mwenye bendera ni shujaa kuliko Profesa wa UD maana haogopi kuji express katika ya CCM
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mkuu, hata huku Iramba mashariki zinahitajika sana.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Siku yenyewe tutafungua bigscreen kila makao makuu ya wilaya ili wananchi wasioweza kufika taifa waweze kufuatilia kwa karibu. M4C Forever.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NikwTathimini yako ni ya kweli kabisa Ta Muganyizi. Nilikuwa kijiwe flani, watu walikuwa tayari hata kununua bendera za CDM kuliko kupewa bure za hiki chama kingine. Huu mvumo ni mkubwa kuliko ilivyotarajiwa. Sijui hadi 2015 itakuwaje, maana hekaheka zimeanza mapema.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sasa jamani kama hili linaonekana tunalitatua vipi? Aingie basi kiongozi wa CDM aeleze kwenye Strategic Plan ya CDM mwaka huu sulala la bendera ambalo psychologically lina influence kubwa wanalisemea vipi?
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Halafu kagera mnahitaji ukombozi wa fikra maana magamba yamewafunika majimbo yote. Huo usomi wenu uko wapi?
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    si ndo juhudi zenyewe hizo............hata hivyo tuna mmoja wa jimbo la Biharamulo..............na wananchi huku wanajuta ila wanasema ubunge wwaliwapa ccm ila Urais walimpa Slaa japokuwa hakushinda.
     
  12. S

    STIDE JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nikweli Ta Muganyizi!! Mimi nilishapiga kelele sana hapa JF!! Nilishauri hata Dr. Slaa, badala ya kwenda Mwanza aende Kagera, Mwanza watu wameshajitambua pia kuna wabunge ambao wanaweza kueneza sera!
    Hakika Bukoba tumekuwa kama yatima kwenye ukombozi!! Hata bendera ni tatizo!!? Nashindwa kuelewa kwanini tumetengwa kiasi hiki wakati wananchi wana mwamko wa kutosha!! Kinachotakiwa ni viongozi kupiga kambi kidogo tu hakika hutoamini macho yako!! Viongozi wetu wanaweka petrol kuliko na moto tiyari.eg:Mwanza, Arusha, Mbeya na Iringa!! Wakati kuna maeneo yanafuka moshi hata hawaji kupulizia angalau moto uwake!!

    "EBU NIPE NAMBA YA RWAKATARE KAMA UNAYO MKUU." Tweyememu!!
     
  13. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishangaa hata vijiji vya mkoa wa Lindi ndani kabisa kule nyumba zile za udongo bendera za CDM zinzpepea vizuri,
    Viongozi wa CDM wangesambaza jeshi la ukombozi hasa vijana kuhamasiha vijijini,dalili ni njema
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huku Iramba mashariki Chadema inapendwa sana ila tatizo lililopo ni kukosekana kwa uongozi thabiti wilayani.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2015 mnatakiwa mlinde kura zenu ili ya Karagwe yasijirudie.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Siku ya Uhuru kamili inawadia
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hata hapa bagamoyo naona wazitafuta sasa sijui baba mwanaasha atachukia au atafurahi
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vasco Da Gama atakufa kwa BP.
     
  19. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana Kagera mwenzangu wazo lako la kuwa na Bendera nyingi za chama cha Demockarasia na Maendeleo ni zuri tu lakini nakuomba Uguswe na jambo moja tu kuhamasisha vijana wengi wajiandikishe wakati ukifika, waziuze shahada zao ukifika wakati wa kupiga kura, walinde kura zao kipindi muafaka kikifika, vijana wasibadilike kama vinyonga wakati wa kupiga kura,hapo bendera zileta maana sana katika mkoa wa Kagera.
    Nasema hivyo kwa mifano mingi tu Ndugu W.Lwakatare alikuwa anaongoza katika mikutano yake kipindi cha Uchaguzi lakini ikifika wakati wa kupiga kura vijana wengi shahada wameuza zilikuwa zikiokotwa katika mabox kwenye njia Panda zote za mji wa Bukoba. vijana kwa wazee tuanze mshakamano kama mikoa mingine Ukombozi unahitaji umoja na sio maneno. Mujwahuzia.
     
  20. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwami, waba otakanyoile kakawa? Kuuza shahada na kulinda kura wapi na wapi?
     
Loading...