Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagera day ni balaa----this should be done for all mikoa..etc

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BigMan, Dec 3, 2007.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Uchangiaji fedha katika siku ya Kagera day ni vituko tupu.
    kiasi cha shilingi Bilioni 1.4 zilichangwa mbele ya Lowasa ikiwa nipamoja na zawadi.

    - Prof. Rweikiza wa Marekani- Sh. milioni 500.

    -Prof.Rutashobya wa Chuo kikuu cha Havard-Milioni 400.

    -Prof. Rweyimamu wa Afrika Kusini hakuweza kuja lakini ametuma hundi ya USD 200,000.

    -Prof. Rwebangira yeye amemtuma mkewe Kokushubira na yupo na Cash ya Milioni 150,000 kwa kuwa alichelewa ndege ifwakti akitokea kutoa matibabu Canada kwa mgonjwa anaye mhudumia huko.

    -Prof. Kokubenza ambaye alituma ujumbe wa simu na amedai kuwa ameshikwa na mafua amesema hakuna tatizo hatumwe mtu aende London akachukue Milioni 450.

    -Dk. Kagirwa huyu alikuwa Mzumbe miaka ya 90 lakini sasa yupo chuo Kikuu cha Oxford amesema atatoa milioni 300.
    -Dk. Muganyizi ametoa milioni 200.

    -Dk. Mchunguzi ambaye sasa anamalizia Reseach yake ili aupate Uprofesa amesema yeye na mkewe ambaye ametunukiwa PhD juzi hapo mlimani pamoja na mtoto wa Rwechungura atatoa milioni 200.

    -Wengine wengi kama akina Katabazi, Kavodago, Kaceritale, Kazenitalema, Katalyeba na akina Kokushuma wao wametoa kiasi kidogo na wao wamekaa kule nyuma wametoa cash milioni kati ya 50 na 90.

    Pia waheshimiwa wa jambo hawa wengine mlikuwa nao Masters walionekana elimu bado ndogo sio sawa na akina Rwegasira
     
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahaya kwa mijisifa inawezekana!!! Mkoa kama kilimanjaro!! Du! Wachaga na wapare!! Ubahili na biashara nani atakubali kula mtaji?!
     
  3. G kubwaa...

    G kubwaa... Member

    #3
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 12, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya majamaa hizo hela wanazipata wapi? Inawezekana WEZI au kama alivyosema Nesindiso hapo juu. MISIFA TU yawasumbua.
     
  4. f

    fmesanga Member

    #4
    Dec 5, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereeni wajukuu zangu. Nawaomba kitu kimoja nyie Nshomile. Tafadhalini jengeni chuo kikuu babu kubwa mkoani Kagera. Hicho chuo kibobee katika mambo ya sayansi na teknolojia, udaktari wa watu, biashara na uchumi na sayansi ya siasa.
     
  5. r

    rpg JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,508
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nakugambire heri ndani niitwe stupid nawifu misfa niipate uwekezaji wa elim nimhim kuliko maduka kariako
     
  6. l

    longalonga Member

    #6
    Dec 6, 2007
    Joined: Aug 22, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Penye kuwasifia lazima tuwasifie jamani kama kutoa wametoa haswaaaa
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ila wanasifika kwa...?
     
Loading...