Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kagawa kuikataa jezu namba 7 JE NI UWOGA??

Discussion in 'Sports' started by tara, Jun 24, 2012.

  1. t

    tara Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kagawa amefunguka nakusema haitaki jezi namba saba,anaitka jezi namba 8,26 au 29,je huku ni kukimbia presha ya mashabiki kutokana na kuvaaa popular jezi haf kutoitendea haki jezi hiyo??.historia inaonyesha hiyo jezi imevaliwa na mashujaa kibao wa man u kama david beckham,erick catona,cristian ronldo,george best(ukimwondoa owen) na wote walikuwa na mafanikio kwa timu na wao binafsi.sipati picha mechi ya kwanza na everton.
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametoa maelezo ya kueleweka kabisa katika suala la jezi na si suala la woga.
     
Loading...