Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagasheki vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Oct 12, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafadhali wana jamvi,hapa bkb tumeshindwa kufahamu bkb mjini ilipata sh.ngapi za mfuko wa jimbo.mbunge hasemi ila eti fedha alizopata ni kama tone kwenye ziwa.mwenye scandal za huyu mtu za binafsi ,kama mbunge,na hata waziri atuletee jamvini tunazihitaji sana.asanteni
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu alikuwa UN Geneva. Alihusika kwenye scandal ya fedha za UN zilizomhusisha mwanae Koffi Annan. Alikuwa na kesi Geneva ndipo akakimbilia Bongo na kumwanga fedha sijui kujenga barabara zilizomwezesha kuwa mbunge huko bkb.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mpigeni chini!Mpeni ubunge Lwakatale!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yuko kwenye matayarisho ya kwenda kupumzika
     
  5. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyo ni mtu mzuri anaskendal yoyote jamann.. namjua vizuri.......ni mtu wa watu anafanya kwa ajili ya watu.. chagua kagasheki cha gua kasibante
     
  6. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nibora ameiba hela un nakuja kueneleza kwao...kuliko wanaoiba ela za wananchi na kujieneleza vitambi vyaoo
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kagasheki ana hela sana. Tetesi nilizosikia ni kwamba alikuwa anataka kumnunua Lwakatare ili ajitoe -- ikashindikana!
     
  8. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unataka scandal zake ili iweje?

    Amandla......
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kumbe unajua enheee. Wakati wa kuchukua fomu za uwakilishi wa jimbo kwa tiketi ya sisi m walijitokeza yeye na bwana mmoja anajulikana kama Rweyemamu. Huyu Rweyemamu aliwahi kuwa meneja wa KCU zamani. Ni mwana sheria.
    Siku ya kurudisha fomu alimtuma bwana mmoja anaitwa Kabaka akamuwahi Rweyemamu kwa visenti na hakurudisha fomu hiyo ili ionekane amepita bila mpinzani.
    Hayo ndio mazuri aliyowafanyia Bukoba.
     
  10. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Some dreaming people are on their way to hang!
     
  11. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni fisadi sana maana anatoka chama cha mafisadi. Damu yake inanuka ufisadi maana alifisadi hata umoja wa mataifa!! anachobakiza ni kuwafisadi wananchi wa Bukoba kama hajaanza/

    ILI UWE MJANJA NA UKUMBUKWE, USICHAGUE FISADI KAMWE
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sisi emu jamani!!!!
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu barabara ipi bkb imejengwa na balozi kagasheki?ipi?
     
Loading...