Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagasheki naye atoa ushuz mbele ya pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 5, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    eti watu wa kagera walitegemea hoja za namna ya kuboresha maisha yao (kutoka kwa maandamano ya CDM), badala yake wakaambulia matusi na kejeli tu.

    je, hii ni kweli?


    chanzo: chanel 10
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh mie nilijua ushuzi as ushuzi lol:decision:
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    rose una vijimambo we mtoto*teh teh teh!
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  5. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo mabilioni yanayofisadiwa na mabosi wa Pinda na Kagasheki (Read: RA, EL & JK) yanayochotwa kupitia IPTL, Richmond/Dowans, EPA ya BoT kama Kagoda, Deep Green na nyinginezo) yangeboresha maisha ya watanzania kwa kutumika vizuri kugharamia huduma za kijamii kama elimu, afya, maji, barabara, umeme nk.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
     
  9. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa kuna mkanganyiko!!!
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kagasheki alipomaliza Form IV Kahororo Sec ni wanafunzi wawili tu walioshindwa kwenda High School, bahati nzuri mtihani ulifutwa na kurudiwa akashindwa mmoja tu ambaye leo ni Naibu waziri wa Mambo ya Ndani Mh. Kagasheki sioni ajabu kama amezungumza pumba ni kawaida yake
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
Loading...