Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagasheki hana ubavu wa kuisafisha kadhia hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Aug 14, 2012.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Balozi Kagasheki amewafukuza baadhi ya watendaji wa wizara yake kwa kadhia ya usafirishaji nje ya nchi wanyama hai.

    Kwa maoni yangu mtu pekee ambaye angeweza kufanya hivyo ni Rais, na siyo sasa bali miezi kadhaa nyuma.

    Wahusika wakuu ambao walitakiwa wawe wameshafunguliwa mashitaka na kufungwa kwa uhaini siku nyingi ni pamoja na wafuatao:
    - watendaji wakuu wa idara ya usalama wa taifa
    - watendaji wakuu wa wizara ya ulinzi

    Wale wote walionufaika kifedha walitakiwa kuwa wameshafilisiwa siku nyingi.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    So kwa mtazamo wako ni bora angewaacha tu tuendelee kimazabe mazabe

    Nilidhani utatumia mfano huu bora wa kagasheki kumuonyesha JK hata yeye na mawaziri wake wanaweza
    Lakini sasa unamdiscarage kagasheki hata kwa kizuri kidogo alicho thubutu
     
Loading...