Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kagasheki akanusha kuhusu police leo kuuwa watu Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jul 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Naibu waziri wa mambo ya ndani amekanusha habari za watu kuuwawa katika mgogoro wa machinga na mgambo.
    chanzo tbc habari saa 2000hrs
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hivi ilikuwa ni confrontation ya machinga na mgambo ama polisi? i thought iliripotiwa to be vs police waliokuwa eneo lile kuzuia machingas wasisogee na kufungua biashara zao!
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Machinga na Mgambo imekuwa hivyo sio Jeshi la CCM linaloongozwa na kamanda wao Mwema?
    Au kwa kuwa Chadema wanogoza jiji la Mwanza basi Polisi wanitwa Mgambo? Haya makubwa
     
  4. K

    Kaseko Senior Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio machinga bali ni madeleva wa daladala ndio waliosababisha baada ya kufungwa kwa kituo cha chai, kituo ambacho huwa kina machinga wengi sana nadhali wamekifunga ili machinga wahame eneo hilo kwa kuwa huwa kunakusanya abiria wa maeneo mbalimbali ya jiji la mwanza. Machinga na waendesha daladala huwa ndio sehemu yao kuu ya kujipatia ridhiki.
     
Loading...