Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame kuleta ndege ya tano; Kikwete umeshindwa nini ATCL?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nilikuwa kigali last week kwa kweli kagame yuko sirias na uchumi wa nchi ile kwanza napenda kuwaeleza kule akuna takataka za rushwa wala umsaidie mtu upewe kitu..aisee jamaa amejipanga watanzania kilichonifurahisha ni kuona ndege tatu na ya nne niliokuja nayo nikiambiwa mwezi wa wa nane wanaleta B737-500.

    SIKUAMINI NIKAPEWA WEBSITE SASA NAONA TANGAZO LAO NA KUKIRI KWELI HUYU JAMAA ANA DHAMIRA NA NCHI YAKE...

    NAJIULIZA HIVI JK AMESHINDWA KULETA NDEGE ATCL AMA NI KUTOKUWA NA HAMU NA NCHI YAKO AMA NINI KINACHOMCUMBUA KUFANYA HHII KAMPUNI YA ATCL INAKARIBIA KUFA WAKATI UWEZO TUNAO ARI TUNAYO..

    NINI KAGAME ALICHOKUWA NACHO SISI ATUNA JAMANA...KWENU WATANZANIA MLIO MADARAKANI MPENI TAARIFA LABDA KUMMALIZIA 2011 WANALETA 737-800 MBILI LOH!!!


    The national carrier expects to take delivery of its second Boeing 737-500 within the month bringing its total fleet size to five aircraft, which includes two Boeing 737-500, two Bombardier CRJ and a Dash 8. The two new Boeing 737-800 from Boeing Commercial Airplanes are expected to join the RwandAir fleet in 2011.
     
  2. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kagame ni mpenda nchi yake yaani mimi namwita mzalendo...kumbuka dataz za port alizompa JK baada ya Sullivan meeting...JK kabaki anashangaa.....waulize Wa Congo during Mzee Kabila era jinsi Kagame alivyo nyoosha Congo.....Mpeni Kagame bongo kwa muda wa miezi 6 tu naamini Bongo itakuwa Dubai ya Africa bila shaka yoyote
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Kuingia Ikulu sio kazi, kazi ni nini unachoenda kukifanya?
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mpaka Ridhiwani apende,na usisahau Rwanda walikuwa vitani kwa mdua mrefu na hawana utajiri kama TZ ,sisi tuna bandari wakati Rwanda nchi yao imefungwa ,sisi tuna madini wakati Rwanda hatuna,sisi tuna viongozi wapenda rushwa wakati Rwanda haina,sisi tuna viongozi mafisadi wakati Rwanda hakuna ,ukiwa fisadi Rwanda hufanya kama China,wakati mkulu anapiga porojo za kila mwanafunzi kuwa na kompyuta mashuleni Rwanda hilo sio porojo ni kweli,wakati sisi tunakazania kiswahili Rwanda wanakazania Kiingereza na kifaransa(wa Tz tutabaki kupika chai maofisini).

    Wakati Rwanda wanaajiri ma Profesa toka TZ sisi tunawastaafisha ,mfano Pro Baregu wakati hao ma Profesa ni wachache,wakati wengi wa wataalamu wao ni vijana wasomi sisi wataalamu wetu ni wanasiasa wazee.

    Tafadhali ndugu usiifananishe Tanzania na Rwanda, Rwanda wako anga nyingine wacha tupige porojo za siasa na chaguzi ,hicho ndicho tunachofikiria kila siku.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si Kagame tu. Itoeni CCM mmpe mzalendo wa kweli hii nchi muone hali itakavyobadilika. JK ni puppet la America, kazi yao (CCM) ni kuwauzia wa-america na waarabu ardhi zenye madini na utalii.
    Nipeni hata mimi muone!!
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe unamlinganisha KAGAME na MRISHO? wacha wanyarwanda wasonge mbele, sisi bado kidogo mpaka tupigane ili tuheshimiane
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno.
    I guess sisiemu wanataka hilo
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inauma sana
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Angalia wenzetu wanakopata ndege zao Boeing Commercial Airplanes....sisi tunaenda Bermuda sijui
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani JK ana shida gani wakati akitaka kwenda New York anaruka tu na jet?Kasahau kabisa kama kuna haja ya kuwa na shirika la ndege,hiyo ATCL alikwishapeleka mtu wake akaimalizie baada ya kuwa mahututi.
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Jana niliangalia documentary ITV na Imeratibiwa na A. Msemembo. Kampeni za Rwanda si mchezo. Kagame anatumia gari lake na escorts mbili gari za kawaida. Nilichoona zile gari mbili ni simple ndo wa natumia guards wake. Hii inamaanisha Kagame amefanikiwa kuipatia nchi yake amani; maana raisi kutembelea gari lake with out an armed forces ni dalili nzuri.

    Wazee wa mashati yakijani, wanaimba kila siku tuna amani ya kweli; hii ni uongo mtakatifu. Siku hizi msafara wake unakaribia kuwa kama wa Museveni. JK amebaki kuwa pappet wa America, anajifanya kuwa na urafiki na Bush; wakati wenye akili wanaelewa Bush anataka nini. Siju lini tutaacha kuwa inferior kwa wazungu.

    Solution, make sure 31st Oct 2010 you vote for the Dr. At least tupate zimwi jipya. Kenya wametoka. Referendum itabadili utawala wa nchi yao. Its not late for us!!!:nod:
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee Mfianchi!
    Unaweza kumfanya mtu ulie, siyo kwa sababu umekosea kusema, ila kwa sababu unaonge maneno ya kweli na yanayogusa mno
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inauma nini?
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    wakati anapoingiza...huuyu jk huyu loh
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Alooo....:help:
     
  16. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold mdau.Una uraia wa nchi mbili?
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    awaseleze watanzania yale magari alioleta na mwenzake wakayaweka kwenye wadi zao na leo hii atcl inakufa 16 yameenda wapi??
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nasikia hata zile mbavu mbili zilizobaki zinabadilishana spare kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii jk???loh si yetu macho
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kazi anayo kikwete wizi mtupu
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,276
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    As long as binamu yake Kawambwa atakuwa pale wizara ya miundombinu na katibu mkuu wake Chambo wizara itaendelea kuporomoka; pamoja na kuizika ATCL!! Alifanya makosa kumuondoa DR. Bukuku, he should have remained there as katibu mkuu kwani mambo yalikwisha anza kurekebika.
     
Loading...