Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame: Kujengewa ofisi za AU ni aibu kwa Afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,566
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Baada ya kumalizika ujenzi wa makao makuu mapya ya au hatimae rais wa rwanda ameibuka na kusema ni aibu nzima kwa afirka...rais kaagame alisema hayo a mkutano wake wa kila mwezi na waandishi wa haabari mjini kigali ahadi aliotoa wakati wa uchaguzi

    jengo la makao makuu ya au ambalo limemkera mh rais linagarimusoller million 200 limejengwa addis ababa
    alisema ujenzi wa jengo hilo ni ujinga na upumbavu kwa waafrika..afrika tunaitaji kufanya kazi kwa bidii na sio kukimbilia wadhamini watujengee hata jengo la ofisi yetu wenyewe hii inatia kinyaa alisema mh kagame

    alisema hii ni aibu na tunaitjai kujifunza kutokana na makosa akaomba hili lisirudiwe tena hata kama atokuwepo madarakani... Amesema china imeamua kujenga jengo hili kubwa afrika wakati ikjua afrika ni kubwa na ina mali za kutosha kujenga jengo letu wenyewe...akasema ujenzi huo sio. Tu unaakisi uwezo mdogo wa afrika katika kuiletea maendeleo bali inaweza kuwa sababu ya kuikaribisha china kuendeleza ushawishi wake na kujinyakulia rasilimali zetu bila kupinga

    kazi ipo mwenye mashikio na ashikie

    src mwanachi
     
  2. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamaa jembe sana..
     
  3. k

    kkarumekenge JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2014
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 1,261
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli hilo somo JK analielewa?
     
  4. U

    Usoka.one JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2014
    Joined: Nov 20, 2013
    Messages: 683
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sidhani na wala tusitegemee!!PK kasema ukweli
     
Loading...