Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kagame cup

Discussion in 'Sports' started by macinkus, Jul 24, 2008.

  1. m

    macinkus JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simba 0 ura 1
    katika dakika za mwisho kipindi cha nyongeza, simba wametolewa na ura ya uganda kwa bao moja. dakika moja kabla ya mpira kwisha simba walipata penalty na golikipa wa uganda akaokoa.

    macinkus
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Hivi kwa nini linaitwa Kagame CUP?
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais Kagame Wa Rwanda Nddiye Alitoa Kikombe Hicho Kishindaniwe Na Nchi Za Afrika Ya Mashariki
    Macinkus
     
  4. m

    mibavu Member

    #4
    Jul 25, 2008
    Joined: Dec 11, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo simba waliaanza ujeuri baada ya kuishinda timu ya wasomali julio aache kuchonngangenga
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Plus 60,000 USD kwa ajili ya washindi 1-3...
     
  6. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Soka huchezwa nje na ndani ya uwanja hata ulaya ipo hiyo....That's why Furgeson na Morihno walikuwa wanapeana mvinyo baada ya mechi zinazohuzu timu zao hakuna cha Julio aache kusema kila kocha huzungumza timu yake inapokabiliwa na mechi....Mambo ya kawaida hayo...
     
Loading...