Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame Anaogopa Nini Kuja Tanzania?

Discussion in 'International Forum' started by The Prophet, Apr 19, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaogopa kudunguliwa kama Habyarimana?
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Na Museven je?
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nani kasema ni waoga?
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kagame hajawahi kualikwa kitaifa, lakini anao marafiki wngi huku.
    M7 ni mnafiki km hiki chama $, (ni graduate wa UDSM enzi hizo na kaishi sana hapa) anajiona superior kuliko wao na nasikia ana ndoto ya kuwa rais wa shirikisho la Afrika ya Mashariki. Unanona?
     
  5. k

    kazitech Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona Mseveni yupo nchini toka jana?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Kagame huwa anatupiga chini mara kibao anatuma uwakilishi!!!labda hatupendi kimtindo!!!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anaogopa, nyumbani si shwari sana.
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Huyo muuaji na kibaraka wa marekani unataka aje kufanya nini? Yuko kwake bize anapindisha ukweli kua sio yeye chanzo cha mauaji ya 94!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Museveni alikuwa Loliondo kwa babu Feb mwaka huu
     
  10. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Port sijakuona humu jamvini mida..au ulikwenda kwa babu nini? Nipe habari.....
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wenzio wameishafunika mafaili ya 1994 na sasa wanachapa kazi kukuza uchumi wa nchi yao. Wanajenga reli mpya hadi mpakani na Tz waiunge na hili bomu lenu la TRL, jiji la Kigari linakua sana na wanayo plan ya miaka 50 ijayo. Maisha vijijini yameimarika sana nchini Rwanda na umaskini ukepungua kulinganisha na Tz. Nyie bakieni kupiga domo na kuimba kilimo kwanza tu wakati wenzenu wanachanja mbuga.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    IQ level yake na ya rais wenu ziko sawa? haoni umuhimu wa kuunguza pesa za wananchi wake kwa ajili ya mkutano usiokuwa na tija. kwanza ungekuwa na tija ungefanyika yalipo makao makuu ya EAC Arusha na siyo dar!

    Huu ni mkutano wa kupiga porojo tu. Hauna lolote, na pengine umeitishwa na mseveni ili kupunga upepo.
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yeah - Sometime is April - !
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    mkitaka kusema kitu muwe na uhakika, Reli inajengwa na nchi zote tatu, na mkutano wa kutafuta wawekezaji ulimalizika juzijuzi hapa hapa dar,reli hii inatarajiwa kupunguza muda wa kusafiri kutoka dar mpaka kigali na kua muda wa masaa sita tuu, maana reli itakua na standard gauge, speed 120,kulinganisha na ya sasa 20kmph ,huu ni mradi wa nchi tatu na sio rwanda peke yake, jiji la kigali linakua so do dar es salaam, huwezi kulinganisha kigali na dar, pia idadi ya watu wa rwanda na tanzania, ndo maana raisi alisema muache kupiga tuu domo, kasema tanzania ni kubwa na huu ukubwa una uzuri wake na ubaya wake, pia kasisitiza umeme unliovutwa kutoka mtera mpaka tarime ingekua nchi nyingine wangefunga hadi kwenye matendegu ya vitanda , na hizi barabara zetu ambazo ni zaidi ya 105, ingekua nchi nyingine zingfika hadi milangoni, watanzania wengi sijua kama mnajua nchi yenu inafanya nini, pamoja na kua ni taratibu lakini at least wanafanya, kuna mkongo kasema nyie watanzania mkitaka kulalamika , fikirieni kongo kwanza, mtakosa hata cha kulalamika, master plan ya kigani ni nzuri, wameanza kujenga lakini kakwambia nani dar haina vitu kama hivyo? Mchikichini heights, kigamboni city, makongo settlement, ambayo yatakua kama beverl hill marekani, na mengine mengi, yaani cha kushangaza ,mradi wa mabsi yaendayo kasi ushaanza kujengwa lakini mbongo anakuambia ni sanaa tuu hii, du, kweli, tutafika , kilimo kwanza ni kitu muhimu sana, yaani we umeona watu wanapiga domo na kilimo kwanza? Mafisadi wapo wanakwamisha uchumi lakini tunatakiwa tuwe na moyo wa kupongeza chichote kizuri kitakachofanywa,
     
  15. M

    Mwera JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu masanilo karibu tena jamvini,ujirekebishe after ban.
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aje kufanya nini? kucheza kiduku na JK+mwai
     
  17. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Paul Kagame ni mwenyeji hapa pia. Akiwa askari wa jeshi la Uganda, alikuja Monduli kuchukua kozi zile za senior commissioned officers (zamani zikiitwa kwa kiswahili kozi za uongozi wa kijeshi, na chuo kikiitwa CTU, Chuo cha Taifa cha Uongozi wa kijeshi), wanazisoma mameja na makanali. Ni mwenyeji Monduli. Anazungumza kiswahili vizuri. Sidhani kama ana cha kuhofia kuhusu Tz maana hakuna wapinzani wake wenye kambi yao humu, kama kuogopa labda angetishika kuhusu Congo ambako ndiko wale Interahamwe walikohamia wakisubiria a grand comeback kama aliyofanya Kagame na wenzie kutoka Uganda.
     
  18. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barabara imekuwa barabara. kama hii niayoitwa kilwa road, inaumuka katikati ya lanes kama imetiwa amira.

    wamarekani walipoona nchi yao ni kubwa waliona isiwe taabu...wakaigawa katika majimbo; nyie kwa tamaa zenu na ulafi wa madaraka ya sifa mnaona ni rahisi mtu mmoja anaweza kuongoza nchi yote hii akiwa amevaa msuli pale magogoni.
     
  19. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Huwezi kulinganisha maendeleo ya rwanda na tanzania! Rwanda ni nchi maskini sana japo kwa takwimu unaweza ambiwa imepiga hatua sana! Kwanza ukubwa wa mji wa kigali ni kama kahama au singida!, wanazidi tu bara bara nzuri na majengo!

    Ya 94 hayajasahaulika ndio maana kila mara wananyonga watu na kila mwaka wanaonesha mafuvu! Kagame anahusika mauaji ya halaiki na ndio maana haondoki nchini mara kwa mara, ni hofu ya kuuawa!, si unajua alieua kwa upanga sharti auawe kwa upanga?
     
  20. a

    asagulaga Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Ninakuunga mkono kabisa, huwezi ukalinganisha nchi yenye eneo la km za mraba mara 20 zaidi ya kanchi kadogo. Kagame anajitangaza tu kwa kuungwa mkono na nchi za Magharibi, tuwe waangalifu sana na viongozi wa namna hii. Kitu kidogo unakiamplify kama umefikia maendeleo ya juu ya kweli wakati hamna kitu.
     
Loading...