Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kagame anajiliwaza

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Its a good picture!!
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This human is so Dirty .... Haliwaziki ...hata akijitahidi vipi kujiliwaza!!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    so cool .mia
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mpwa ukisikika untj tusi ama hutu mpwa hata ndugu zako awatokuja kukuzika ameeweka discpline ya adabu kwa kila mnyarwanda leo hii ukipiga kelel sema mnyarwanda sio mtusi wa la hutu
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unafiki wa Marekani ndio umetufikisha hapo tulipo. Kipi kisichojulikana na dunia hii kuhusu hii njemba?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anagawa displine kama hana akili nzuri!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145





    Vyovyote vile watu watakavyomuita,watakavyomlaumu n.k lakini ukweli unabakia palepale kuwa wakati mwingine jamii zinapofikia mahala kama ilivyokuwa Rwanda basi huwa tunahitaji njemba kama hizi bila kujali zimepataje madaraka iwe kwa mapinduzi au kidemokrasia ili kuja kurekebisha mambo.Na kwa upande wangu naomba wazaliwe makagame wawili tu kwa kuanzia mmoja aende Somalia na mwingine aje Tanzania.
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaaa jamaa ni nooma
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! Hiyo dua hiyo? Balaa..!!!!

     
Loading...