Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame anafaa kuwa rais wa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tunduma, Mar 24, 2011.

  1. t

    tunduma New Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sisi tunatakiwa kuwa na kiongozi kama kagame wa rwanda
    yeye hana mchezo na wa kina rostam aziz na chenge adrew
     
Loading...