Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame akaa hoteli ya sh milioni 30 kwa siku New York, Kikwete je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mojo, Sep 22, 2011.

  1. M

    Mojo Senior Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Paul Kagame wa Rwanda, ambaye amekuwa akisifiwa kwa uongozi thabiti na kuiendesha nchi vizuri kuliko Tanzania, sasa inaelekea ameanza kulewa sifa baada ya kufanya vituko huko New York.

    Kagame ameripotiwa kulala kwenye hoteli ya kifahari ambapo gharama ya rum (chumba) ni takribani shilingi milioni 30 kwa usiku mmoja.

    Pia wajumbe mbalimbali wa marais wanaohudhuria mkutano wa Umoja wa Mataifa New York wamekuwa wakionekana mitaa ya New York wakifanya kufuru kubwa, ikiwemo kufanya shopping ya nguo na kula hoteli za bei mbaya. Matumizi yote haya ya anasa yanagharamiwa na walipa kodi wa nchi zao.

    Kugundulika kwa matumizi haya ya anasa, kumezua gumzo miongozi mwa Watanzania, wakitaka kujua je Rais Jakaya Kikwete anayehudhuria mkutano huo wa UN Marekani amelala kwenye hoteli ya dola ngapi kwa siku na anafanya matanuzi gani huko kwa pesa za wavuja jasho wa Tanzagiza?

    Gonga hapa kuona source ya taarifa: TANZANIA files
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. E

    EDOARDO Senior Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ulipaswa kuja na taarifa sahihi za huyu wa TZ katumiaje.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama anadliver mwache atanue unlike huyu wetu mambo yanaenda kombo yeye kila siku kujipongeza ata sijui kwa lipi
     
  5. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    atatumia sh. laki2
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhh anaorodhesha nini? Ama ndio "kuhemea" kwenyewe?
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Not fair, 30 grands per night? Kagame you are crossing the line.
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kagame ana haki na hilo mafanikio aliyoyaleata katika nchi yake kwa kipindi kifupi yanatia moyo.Huyu Rais wetu JK hata akiishi katika hostel za wanafunzi anastahili.
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nafikiri tunamlaumu bure hebu tuangalie 30m ni sawa na dola ngapi, ukigawnya kwa 1600, unapata unapata $ 18750, hii ni hela ndogo sana kwa standard ya us, labda mtoa mada atupe data zipo za kuanzia $ ngapi na yeye kaichukua ya standard ipi, otherwise tusiwe tunablame every thing tutaonekana wendawazimu. Je Wanyarwanda wanasemaje kubusu rais wao.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida hoteli ya rais wetu pale NY ni NY Intercontinental ambayo ni ya kawaida sana ila akiwa DC hulala Marriot Maquesambayo bei si haba!. Hoteli zote hizo zina presidential suite kule ghorofa ya mwisho ambapo mara nyingi serikali hukodi floor nzima ila hata kama kaja na nanihii naye hulipiwa chumba floor hiyo hiyo for easy accsess!.
    Angalizo: Nimezitaja hoteli hizo as the general rule, there are always exceptional to the general rules.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa huyu wa kwetu hata angelala kwenye gari haina majoto.
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi ipo kwa waafrika.hizo gharama ni kwa yeye na crew yake ama yeye peke yake.?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Mwacheni jk wa pili ajirambe kwani wananchi tumempa ridhaa.
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ndogo kwa stds za US? Unaishi US gani wewe ...
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe na we mukuru umeliona ilo eeeh!!?
     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona ndugu munadhani tupo stendi ama,unashuka nakutafuta chumba cha 5000.hawa ni viongozi wa nchi lazima aende sehemu yenye usalama sasa piga hesabu zako pale newyork hoteli rahisi shilingi ngapi ndio utajua maisha ya kule sio kama tz.hoteli yenye usalama pesa zinatoka.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo jk hata angelala nje kwenye mitaa ya manhattan,ni sawa 2.
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huku tulipo,hatakiwi kulala zaidi ya masaa 3
     
  19. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Capture.JPG


    Kulingana na maelezo yaliyotolewa kule michuzi blog, hili ndio dau analotoa rais wetu kwa usiku mmoja. kwa kweli nampongeza kwa hili!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anaorodhesha matatizo lakin anahisi aibu ndio maana hamuangalii jamaa USONI
     
Loading...