Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafumu umetuangusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Apr 20, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Igunga(Dalaly Kafumu)umeshindwa kuitumia vyema nafasi yako uliyopewa na spika. Bungeni leo,kwa kweli hukuonesha usomi wako na umeonesha ulivyo na majungu eti wanafunzi wako wanaendesha magari ya ajabu,lipi gari la ajabu Tanzania eti pia Tanzania kuna rushwa,umesahau ulivyokuwa ukitoa rushwa wakati wa uchaguzi? Hukutoa hoja 7a kusaidia Igunga yako pole sana
     
  2. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ikiwa mwl niklaza namna hii wanafunzi wake wakoje?
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kafumu is nothing but a puppet like the rest.
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nani aleyekuambia kuwa Magamba ya akili?
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Incomplete
     
  6. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Alikuwa anatoa nuksi ya kutoongea tangia ameingia bungeni,,ameshtuka kijana Nassari dogo janja jana kumwaga nondo akahisi naye anaweza...
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Alikuwa amewasira nini?
     
  8. s

    saxzu Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    For the 1st time ndo kaongea bungeni jamaa hajisomi, ndo kachaguliwa kwa ajili ya wananchi, wakati mwenzake amechaguliwa juzi mwezi wa 4 kashauliza maswa na michango ya kutosha, hapa ndo tunaona tofauti kati ya kiongo na bora kiongozi.
     
  9. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajaangusha MTU huyu ingekua vizuri zaidi endapo ungefuatilia background yake. Dah! Yana mwisho haya. 2015 iko around the corner. Wake up pipooooz!!
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawezi kushindana na hiki kizazi, yeye na wenzake ni zao la ufisadi kwahiyo hawana hoja.
     
Loading...