Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafumaniwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maty, Apr 11, 2011.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana Jf,

    nimepata kisa cha kusikitisha muda si mrefu na nimeamua nikiweke hapa jamvini kinaweza kutusaidia katika kufanya maamuzi yakikukuta.

    Kuna mkaka namfahamu yeye ni mume wa mtu na amefumaniwa na mke wa mtu. Inasemekana mume wa huyo mdada mwizi na mke wa mkaka mwizi walishagundua na kukaa pamoja kuelezana kwamba wenza wetu wanafanya uzinzi. Wakakubaliana kuwafumania na kweli siku ya siku fumanizi likafanikiwa walichofanya ni kumpiga yule mwanaume sana hasa hasa kichwani mpaka damu imevilia kichwani na habari nilizopata hivi punde ni kuwa huyo kaka anapumulia oxygen machine once ikitolewa roho na mwili vinaachana.

    Tupeane mawazo ikitokea ukamfumania mkeo/mumeo uamuzi mzuri ni upi? au walichfanya hawa mke na mume waibiwa kumpiga huyu baba mpaka kuwa hivi ni sawa?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh Maty nakuja mpenzi ! hili ni zito
     
  3. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mchapo huu..........
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu mama maana kuna watuhumiwa wawili hapo au mme tu ndo aliadhibiwa.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyo mke nawe kichaa kweli........akapigwa mume wake then mke wa yule mume akaachwa......hahaha..........sasa mumewe anapumulia mashine na kama damu imevia ndani ana 0.000912% za kuishi.........

    hawa wawili wanaweza kurudiana.....


    kweli tamaa mbaya
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmmh mbaya sana Mungu amsaidie apone ili afanye toba!!!!!!!!!
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wasijekuwa WAFUMANIZI nao wanatafuta opportunity ya KUCHAKACHUANA..............
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nakama walikubaliana kwa nini alipigwa mmoja??Kwanza jua mpaka wanakaa wanakubaliana na wao walishafanya uzinzi!!ila kupigwa huyu labda alikuwa mkaidi!!ila ukimfumania mke kama unakifua nenda kwani unawezakumpiga mtu akazima wewe ukaishia Segerea na mkeo wakaendelea kumtimba kamakawaida!!Faida ikowapi??Mwache aendezake ujue huyo ajakupenda japo mnaishi au mwambie nimekusamehe njoo tulee watoto!!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mume wa mwanamke mwizi na mke wa mwanaume mwizi wlipanga huu mtego kama nimekusoma vizuri, huyu mwanamke wa huyo mwanaume mwizi alipatia wapi muda wakupuuzi hivyo wa kupanga yote hayo badala ya ku deal na mume wake?...anyway...cku zote mie ya kwangu ni yangu, ningekuwa mie ni huyo dada hata kupanga mambinu ya kijinga hivi nicngekuwa na muda nayo, ninge deal na mhucka wangu mwenyewe....
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwenye hii kesi kuna watuhumiwa wawili what about the other(Mwanamke). Iweje wakubaliane kumpiga huyu mwanaume mpaka yuko kwenye hati hati ya kupoteza maisha sasa ina maana huyo mwanamke mke wa mtu ambaye naye kafumaniwa hana kosa??.....There is something fishy here
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanamke naye alistahili kichapo. Fumanizi huwa silifagilii huwa nashangaa sana watu wanavyoandaa namna ya kumfumania mpenzi wako ili iweje, upige? kithibitisho?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namwombea huyo kaka afariki dunia ili sheria ichukue mkondo wake kwa hao walio mshushia kipigo
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani hao waliofumania nao hawajalana tu bado?? au ndio kunya anye kuku??:bored:
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lengo kubwa nikumdhalilisha tu hakuna jingine
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah right, vipi kuhusu watoto kama wapo? wateseke bila wazazi sio?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    fumanizi lina raha yake mazee.. ushaona sura za waliofumaniwa zinavyokua??? khe khe heheheheeeeeeeeee....:tape:
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyamayao hata mimi napatwa na wasiwasi dada yangu isije ikawa hawa nao wanakamchezo kao nyuma ya pazia
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke wa huyo kaka aliyepigwa hana akili timamu,
    Yani anaona mume wake anauliwa anashangalia? Na kusaidia kuua.....
    Hiyo sio roho ya mwanamke bwana.

    Sasa kama mume wake atakufa atabaki bila mume, na huyo mwanaume aliyemsaidia kuua atabaki na mke wake.
    Kafanya nini sasa hapo?
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie nipo kwa huyu mwanamke aliemtwanga mumewe kihivyo? kweli kuna mwanamke ana akili ya kumchangia mume wake na mwanaume mwingine mpaka wamuumize kihivyo?...swali lingine labda Maty atuambie je huyo mwanamke aliefumaniwa alitimua au nae alikuwa anaangalia wrestling inavyoendelea?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa nina wasiwasi mpaka wamefikia hatua ya kupanga fumanizi si ajabu tayari hawa
     
Loading...