Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafumaniwa, Kakimbia Kaacha Vitambulisho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Mar 31, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepigiwa simu kuna jamaa amefumaniwa ndani ya chumba cha jirani akijinjari na mke wa jirani yake usiku wa kuamkia leo. Aliambiwa kwamba mume kasafiri basi jamaa akajiachia kinomi. Ghafla jamaa karudi majira ya saa sita hivi. Bila kufanya ajizi jamaa ndani ya taulo katoka balu kupitia mlango wa nyuma kuhofia kipondo na aibu lakini ndani ya suruali aliyoacha mna pesa na vitambulisho vyake. Hadi sasa jamaa hajaonekana mtaani na chumba chake kimefungwa na kufuli kwa nje. Unaweza kubashili hatima ya tifu hili? Kumbuka kwamba jamaa hakutonywa na mtu wala nini kuhusu uwepo wa mwanaume kwa mke wake!:angry:
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh hizo thread zako, nina mashaka kidogo....mara sms mara umepigiwa cm....cheiii
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hmaster hizi thread zako leo mmmyhhh

    Mara sms, mara simu, mara majaribu ya shem wako????!!!!!!!!!!!!!!! Wewe tu???

    Haya bana
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kubashiri khs hilo tifu,,,,shekhe yahaya angesaidia zaidi
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    muongo jombaaa!!!!!!!!!!!!!11
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nyamayao,

    Oti?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kama hizi story zote umetunga unapata faida gani haswa?GROW UP!
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyo 'mwizi' alikuwa ameshafanikiwa kufanikisha?
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona jibu hapo rahisi, unaripoti polisi haraka sana kuwa umeibiwa poshi ikiwa na fedha na vitambulisho.
     
  10. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kumbe unachohitaji nitukubashilie tuu? kwanini usingemtafuta shekhe Yakhaya?
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kesho twambie umetumiwa e-mail teh! TUMEKUZOEA SASA TEH!
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Malizia kabisa kuwa kaibiwa na suruali maana jamaa aliacha na suruali huko ugonini. Hata hivyo wachangiaji waliotangulia wameonesha kuwa na mashaka na ukweli wa hii sredi na inaonekana msredishaji kwa siku ya leo tu ameshatoa sredi kadhaa ambazo zinaonekana kama vibomu vile...!
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hmaster=humour master
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ka me ndo mumeningechukua hizo pesa na kwenda kuchkua kazi mbovu kitaaa
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii mithread ya kutunga inatuharibia jukwaa!
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    jana nilisema katika thread za hyu jamaa zile mbili.......nikamwambia wewe ni muongo....upuuzi mtupu
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmhh maswali ni mengi!!!!
     
Loading...