Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila ni Makamu Mwenyekiti wa chama kipya cha Hamad Rashid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Feb 17, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwataarifa kutoka watu muhimu waliokwenyemchakato wa Hamad Rashid wa Kuanzisha chama chake cha Allience for Demokratic Party(ADP)zinataja safu ya Uongozi wa chama hicho kuwa kama ifutavyo;-

    MWENYEKITI:HAMAD RASHID
    MAKAMU MWENYEKITI:KAFULILA
    KATIBU;FESTUS LIMBU(Alikuwa mgombea wa CUF temeke amekubali kuwa mfuasi wa Hamad Rashid baada kupewa fedha nyingi na kuahidiwa ukatibu wa ADP
    MKURUGENZI WA HABARI;HASAN DOYO(Alikuwa mwenyekiti wa CUF handeni akafukuzwa CUF)
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM B kwa umbeya hamjambo
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndug uweka Source ulipoipata. kwa taarifa tunajua kuwa kafulila ni Mbunge wa NCCR. Sasa na hiyo ADP imetoka wapi tena kwani inawezekana mtu kuwa na vyama vya siasa viwili kwa wakati mmoja??

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ayaaa unatupitisha kwenye miba! tuache
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    unapokuwa unawapitisha watu ktk miba unatakaiwa kuwataarifa,ili wasije acha viatu vyao wakijuwa kuwa hawapiti ktk miba,ona sasa wanavyochomwa na miba

    acha upotoshaji mkuu
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanastahili kushirikiana kwani wote wamejeruhiwa na vyama vyao kwa sababu zinazofanana! wote ni vegeugeu na wasaliti wa viongozi wao!
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    halafu wewe ni mmoja wa wafuasi wa hicho chama!
     
  8. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hicho chama kitadumu kweli? maana wote wanaonekana kuwa wajanja na wasukaji wa mission town, yetu macho
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    one of the best way to measure the people is to watch the way they behave when something free is offered.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Mleta uzi lazima atakuwa Jussa.
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Huwezi niburuza kirahisi kwa huu uzi wa kufikirika hata kidogo
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Barubaru ukitaka kujua tabia harisi ya watu weka mgao wa fedha mezani wagawiane uone undani na utu wao!!!!!!!! Hii imepikwa bado ni mbichi hailiki!!!!
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh. . . Chama kiongozwe na Rashid na Kafulila. Hamna ki2 hapo. . .
     
  14. H

    HByabatto jr Senior Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ze komedi nyingine!
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Note: Festus Limbu ni mbunge wa jimbo la magu mkoani mwanza kwa tiket ya ccm, aliyegombea ubunge temeke 2010 kupitia cuf anaitwa Lucas Limbu. Fanya hayo mabadiliko kdogo katka thread yako!
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeniwahi Mkuu, kwa nyongeza tu ni kuwa Dk Festus Limbu amewahi kuwa Naibu Waziri Fedha enzi za Mkapa.
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ushamaliza uharo wako??
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwa kawaida mwenyekiti huwa anachaguli na wanachama , hawa viongozi wamechaguliwa lini na wapi
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kitakuwa kama zecomedy hilo halina ubishi
     
  20. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mtoa uzi arekebishe haraka taarifa hiyo.Amenishitua Festus Limbu ni naibu waziri wa fedha mstaafu wa ndugu yao mkapa.
     
Loading...