Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by izack, Dec 26, 2011.

  1. i

    izack New Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Me ninajiuliza aliyemshauli huyu mwanasiasa kijana kwenda mahakamani naye akukabari"
    je alifikilia nini cha msingi me naona kama aliwapigia magoti viongozi wake arudi tena wakae meza moja kabla hajapotea kama walivyotea wengine, naamini wazee na wanachama waliomfukuza watamsamehe.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kutokana na gharama ambazo taifa italiingia iwapo uchaguzi utafanyika naona ni jambo zuri kwa kafulila kwenda mahakamani,labda hii itatoa ahueni kwa serikali ambayo kwa sasa iko hoi kifedha.kesi itaendeshwa kwa muda wa miaka miwili na ushee kwa kipindi hiki serikali inaweza kuwa stable kiuchumi.kuhusu nani aliyemshauri:naamini tendwa ni mmoja wao na inawezekana serikali kupitia wasirra/pinda imehusika kumuelekeza kijana huyu nini cha kufanya.
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    madiwani wa arusha walishauriwa na Pinda lakini kesi yao sidhani km ilichukua hata miezi 3, mm najiuliza aina ya kesi atakayofungua kafulila itakuwa tofauti na waliyofungua madiwani? km inafanana basi kafulila atagonga mwamba km hazifani ngoja tusubiri tuone itakuwaje
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo anafikiria kwa kutumia masaburi. Mahakama za bongo zinazomaliza kesi ndani ya miaka mi4 atajikuta anarudishiwa uanachama miezi miwili kabla ya uchaguzi wa 2015 halafu anagombea tena NCCR 2015 na kushinda, huku chama kikiwa kimekata rufaa, then chama kinashinda rufaa anavuliwa na ubunge wa 2015. Mgombea wa TLP Biharamulo alisubiri kesi hadi mauti yakamkuta. Kama anakubalika arudi tu CDM ambako wamesema hawakumfukuza, hakutakuwa na kupiga magoti na kulialia na kuuza uhuru wake na furaha kwa ajili ya madaraka.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda serikali na mahakama wafanye ujanja ujanja wa kuchelewesha kesi ili wasije kuingia kwenye uchaguzi mdogo.
    kafulila kama kweli alienda mahakamani atakuwa anajisumbua bure, kutokana na kwamba yeye alishavunja kanuni za chama kwa kuvujisha siri za chama kwenye vyombo vya habari.
    ni kanuni hizo hizo ndizo zilizompa ulaji, na sasa inamnyang'anya ulaji!
    sidhani kama mahakama itaamua kupindisha sheria in favor of kafulila!
    pole kafulila
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Achana na huyo chizi kamua kujifua nguo mahakamani/ hadharani . Ushauri wa Zitto wa kipuuzi sana!
     
  7. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kanuni za kisheria ziko waz..ukivuliwa uanachama unapoteza nafasi yoyote ya kisiasa.sasa anaenda mahakamani kufanya nn?
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwerevu hujifunza kwa makosa ya wengine na mpumbavu kwa makosa yake mwenyewe!
    Wacha ajifunze bana!
     
  9. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenichekesha sana juu ya hao waliomshauri,ila kama kesi haina merrit sidhani kama ita last long,ngoja tuone mwisho wake!
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    na mbatia anapenda mahakama sana
     
  11. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atadai billion moja kwa kudhalilishwa chama!
     
Loading...