Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila live bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jul 12, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    anawachana wabunge na mawaziri kwa kutibiwa hospitali nzuri huku wananchi wakiwa hoiii
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa wabunge ni zero sana jana nimemsikia mama mmoja akililia hospitali ya Dodoma first class rooms ziongezwe, ili wenye pesa walale kule.
    Baadala ya kung`ang`ania huduma bora na usafi kwa hospital nzima.

    Jamani nani hataki kulala pasafi na kupata huduma bora?
    Hawa ndio wawakilishi wetu bungeni.
    Hawana maaana kabisa Wanatuona third class sisi tunao waweka mjengoni
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kawaida kwa viongozi hasa watanzania. Waulize watoto wao wanasoma wapi? Naamini hakuna hata mmoja ambaye yuko shule za kata
     
  4. m

    mwanawasi Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    full mafact, n maconfidence,...ila naona Sita anaharibu,pumba tupuuu
     
  5. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Endelea kutujuza huku kwetu wametu-ngerejalized
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sitta naye kaingilia kati kumbe ndo kazidisha moto umewaka mwenyekiti kaamua kukimbia na kuhairisha bunge mambo mazito sana
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Wapumbavu hawa wametungeleja, yaani nilikuwa nafurahi alivyokuwa anawachamba kinoma mpaka mama mmoja alimanusura alie. Safi sana kafulila yaani mwaka huu mpaka wavae bukta jezi pumbavu zao!

    a friend of my enemy is my enemy too
    tap tap tap tap tap
     
Loading...