Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila: Kuiondoa CCM madarakani, Uwezo tunao na Sababu tunazo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Aug 1, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Kauli mbiu aliyoitoa Bungeni akichangia hotuba ya makadirio ya Budget ya wizara ya Mawasiliano na Uchukuzi kuwa CCM itaondoka madarakani kwani uwezo tunao na sababu zipo na kuwa hata wao CCM wanaelewa hilo maana hata katika makorido wanakiri imenifurahisha.

    Jee wadau tunasemaje kwa kauli hiyo thabiti na ya kutia moyo?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kina Kafulila au kina Slaa? Kambi hizi zina historia ya kufurahisha.
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    yeye ndio anajua leo?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Hahahahahhhahahahahahahhaha
    moyoni unajua ukweli.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kauli imeleta burudani ya ajabu. Nimemwona Mwakyembe ambaye alitegemea atasifiwa na Kafulila kama wanavyofanya ccm, ameiponda bajeti vibaya mno, na kusema haina majibu wala jipya. Ameshangaa ni kwa vipi
    tunazidiwa na mashirika ya ndege ya Rwanda na Burundia. Amesema bora tusingemfukuza mkoloni, maana tangu alipotuachia meli hiyo moja ziwa Tanganyika, bado ipo hiyohiyo baada ya miaka 50.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Leka Dutigite
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mzee PJ ni kweli dogo kamwaga ugali na ujumbe ume sink hasa kwenye akili zao na kama hawaamini basi waingie kavu kavu bila polisi na usalama wa Taifa waone ngoma ilivyo
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli Dogo kazungumza kwa ujasiri sana. Hata taarifa iliyotolewa na Mbunge mmoja wa CCM kuhusu bandari ya Rotterdam ilipokuja kupewa counter attack na Mbatia akimtetea Kafulila imenipa raha kuwa sasa timu imetulia na inagonga 4/4/2 kwenda mbele.
     
  9. H

    Hon.MP Senior Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli hii japo inaweza kuwa mwiba mioyoni ni ya kweli sana! Yaani kuna vitu havijabadilika (in a +ve way) toka enzi za mkoloni bali vimebaki hivyo hivyo au kuelekea kwenye -ve. Reli, Ndege na Bandari ni matatizo makubwa sana kwa nchi yetu leo kuliko ilivyokuwa zamani.
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​uzuri ccm itaondoka hivyohivyo mkicheka safi sana
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utajiju pole kwa machungu kunywa maji tu.
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimewaona Kafulila na Mbatia bega kwa bega, hapo vipi?
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Eliza hiyo ni hatua moja nzuri,CCM huwa wanafurahi wapinzani wakigombana ila sasa watu wameshtuka kuwa wanagombanishwa kusudi
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Whatever the case, bado naota Tanzania kuwa na Upinzani haswa usio na matundutundu kama tuyaonao sasa.
     
  15. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haaah! haaa! haaaa! Ndugu yangu LUNYUNGU umenifurahisha hapa
    ".....kama hawaamini basi waingie kavu kavu bila polisi na usalama wa Taifa waone ngoma ilivyo"


    I HATE CCM, NAICHUKIA CCM
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo mchango wake wa leo nimeufurahia sana!
     
  17. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pale dogo kawaga hoja za msingi mno , mbatia ana wajibu wa kumuunga mkono , sababu ya hoja zake.namzimia sana hasa kwa kusema "tunawasikia makoridoni wakikiri kuwa mambo magumu.Kuna ukweli jaribu kuanaglia sekta zote, hakuna la maana zaidi ya ghiriba.bajeti zinapita hata mbovu kama ya afya, kilimo na nk huku hazina majibu ya kwli kutatua na kukata kiu ya maisha bora kwa kila mtanzania
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona ushahidi wa hilo upo wazi ukiangalia tu budget za wizara zote zimepunguwa au zinapunguwa kila mwaka wakati huo thamani ya pesa pia inashuka.......mfano wizara ya afya jana wanategemea wahisani kwa 97%
     
  19. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itaondoka madarakani baada ya miaka 50 ijayo. wapinzani wenyewe wabinafsi, wabaguzi, wapo kwa matumbo yao hasa CHADEMA.
     
Loading...