Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila kuendelea na ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakalende, Dec 27, 2011.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni amri ya Mahakama. Habari ndio hiyo!

    SOURCE: http://twitter.com/#!/zittokabwe

    ===================

    Zitto Kabwe


    Kafulila kuendelea na Ubunge..... Mahakama Kuu imetoa amri muda mfupi uliopita.

    Ataendelea kuwa Mbunge mpaka hapo kesi ya msingi itakapokwisha. Mungu yupo pamoja na wanyonge siku zote.


    Kutoka Gazeti la Mwananchi:

    KAFULILA aichanganta NCCR-Mageuzi

     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    toa habari kamili mkuu!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ataendelea kuwa Mbunge mpaka hapo kesi ya msingi itakapokwisha.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    source please kaka
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Source nimeweka hapo juu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Habari za kijiweni!
    Kama ni gazeti basi habari imeandikwa "Na Mwandishi wetu"
     
  7. K

    KIROJO Senior Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source plse
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sasa hii haraka ya kupost habari haifiki hata robo unawahi wapi? unashindwa nini kutoa habari iliyojitosheleza?
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari hii ni kweli.
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hii ni amri ya muda pengine shauri la Kafulia likisubiriwa kutolewa uamuzi ,au mahakama imebatilisha kikao cha NCCR kilichomvua David ubunge? Hili zoezi lime-backfire. Badala ya kumjenga Mbatia, hata kale ka base kadogo alikokuwa nako NCCR kameondoka.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama ni habari ya kweli mbona hamtoi maelezo yanayojitosheleza? kuna ugumu gani wa ku summarize walau kwa paragraph mbili ama tatu, kama si moja basi!!
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mahakama imeamuru aendelee na Ubunge mpaka kesi ya msingi (kuondolewa uanachama bila kufuata taratibu) itakapokwisha
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Zitto Zuberi Kabwe@


    @AnnieTANZANIA mahakama imeamuru aendelee na Ubunge mpaka kesi ya msingi (kuondolewa uanachama bila kufuata taratibu) itakapokwisha

    4 minutes ago
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [h=6]Zitto Kabwe
    [/h][h=6]Kafulila kuendelea na Ubunge..... Mahakama Kuu imetoa amri muda mfupi uliopita.

    Ataendelea kuwa Mbunge mpaka hapo kesi ya msingi itakapokwisha. Mungu yupo pamoja na wanyonge siku zote.[/h]
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ulimpenda Kafulila lakini NCCR walimpenda zaidi.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NCCR bado hawajaiandikia barua Bunge, wakiandikia bunge barua kuhusu suala hilo basi hana ubunge
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    High Court injunction
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na hii ya kwenda mahakamani ndiyo hatua stahiki na sahihi badala ya ile ya kumlamba miguu Mbatia. Kila la heri David, justice'll prevail.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Zitto bado anaaminika na watanzania kweli?
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huu uamuzi wa mahakama haujakaa vizuri

    mimi nilifikiri mahakama ingeamuru kafulila aendelee kuwa mwanachama wa nccr mpaka kesi ya msingi ya kuvuliwa uanachama bila kufuata utaratibu itakapomalizika, kwanini mahakama ime rush kwenye ku withold ubunge?
     
Loading...