Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila, Hamad Rashid..dhambi ya uasi bungeni inawatesa.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nrongalema, Dec 19, 2011.

  1. n

    nrongalema Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kama mtakumbuka hawa wabunge ndio walikuwa vinara wa uasi dhidi ya cdm kuhusu kambi rasmi bungeni..! Sasa wanakula walichovuna..! Ninamuonea huruma sana kafulila(kijana)..ndani ya miaka 2 umeshahama vyama vitatu(3)...kaka kafulila tuliaaaaaaaaa...kuwa kama mentor wako zitto.!
     
Loading...