Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila: CHADEMA hawana lolote, Dola iwashughulikie, Kikwete usiwape kichwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Mar 2, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naona mods wameamua kutuletea post chonganishi za miaka hiyo.

    Ukawa haidanganyiki.

    Go! Go! Go! UKAWA. VIVA DAVID KAFULILA.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana maumivu ya kutoswa kuwa mwenyekiti wa moja ya Kamati za Bunge
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika magazeti huyu kijana amenukuliwa akisema CDM dawa yao ndogo hivo Rais asiwaogope atamsaidia kuwafix,tujiulize huyu kijana hana kazi nyingine vita yake ni kwa cdm tu?kama anavyofanya mwenyekiti wake??wapinzani wa staili hii cjui kama wanahitajika
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wake bwabwa ati...unatarajia awe na mawazo gani zaidi ya uozo?
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Halafu ndiyo wanataka ushirikiano na chama dume, NEVER, kamwe CDM wasiwashirikishe hawa changu doa wa kisiasa CUF na NCCR, hayawani wakubwa hawa.
     
  6. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Achana naye Muha huyo hana lolote. Anataka kupata mgao wa DOWANS kutoka kwa Rostam. Tulisha mtosha CDM siku nyingi. Hatuna hamu naye tena
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haya na yeye keshafundishwa kale kamchezo ka bosi wake
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maoni yake, na kasema kweli kama Chadema wanavunja sheria wachukuliwe hatua.
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sheria ipi inavunjwa na chadema mkuu katavi?
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kafulila KAFULIA. Hana lolote
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na nyie muwe na uvumilivu wa kisiasa na sio kila mwenye mtazamo tofauti mnamporomoshea matusi. Ongezeni kwa mfano!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wao na rais wanadai eti chadema wanataka kuiingiza nchi katika machafuko, ina maana kuna sheria zinavunjwa. Basi badala ya kulalamika vyombo vya sheria vipo ambavyo vinaweza kushughulikia hali hiyo.....inavyoonekana wanaiogopa chadema kama kweli inavunja sheria.
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna ukweli kuhusu majina, Kafulila ni KAFULIA hawezi kuwa na jipya, anyway anajaribu ku-boost chama chake kilichojifia kifo cha mende, Chadema inaongoza nchi hususan Kikwete kwani kila hotuba anajibu hoja za Chadema bila hata kuwaza utekelezaji wa ahadi zake. Chadema kila kila sifa ya kushika hatamu ya taifa hili
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    Kwa hii move inatuongezea uhakika kuwa CDM wanaona mbali ...wakamfukuza mapema kwenye safu ya watendaji! Tunasoma tambo zake na sidhani kama ataenda mbali.
     
  15. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninamuheshimu kafulila na ninaamini siku moja atarudi CHADEMA hasa baada ya hasira au kutofautiana na viongozi wa CDM kutakapokwisha. Ninawaomba wanaCDM wenzangu tumuelewe huyu ndugu na wala tusiwe na hasira naye sana ili tumfanye awe karibu nasi.

    Kwa kukaa kwake NCCR MAGEUZI si muda mrefu atagundua wale viongozi wake wa juu hawana malengo aliyonayo naye kwa sababu ana nia ya kuona demokrasia inakua atakimbia. Tusimshambulie sana ili kuepusha kina mbatia na Hamad Rashid kuzidi kumfanya rafiki kwa faida zao wenyewe
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    alifukuzwa CDM na sasa anadhiirishia umma wa waliomchagua na WaTZ wote kuwa sio mpiganaji bali mganga njaa! Tusubiri tuone atakapoishia maana DOWANS ndio hiyo 'Mtoto wa peasant' kasema inawashwa. Pia anauhakikishia umma kuwa CDM waliona mbele kumtimua
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mtazamo wa kujenga unakubalika na sidhani kama kuna mtu ataupinga, Chadema wanaandamana kwa amani, wanaeleza matatizo yanayowapata watanzania kwa sasa, bungeni hawasikilizwi lazima waende kwa wananchi, kafulila mtazamo wake ni negative mno ndio maana haeleweki na mitazamo hii tutaendelea kuipinga.
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tuone.
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hakika wewe ndo ubwete kabisa. sasa wewe badala ya kufanyia kazi yaliyosemwa unaanza kumchambua kwa kabila lake. Hapa unaonesha ulivyo duni katika kuitumia akili ipasavyo. Tatizo chadema ina wahuni wengi ndo maana hata michango mingi humu haijatulia, ni ya kuchochea vurugu. Hakika naamini humu wengi ni wasomi wajinga.

    Kafulila unamjua alivyo jembe mpaka wahuni wa CDM mnamtamani kwa fujo na mnajutia kumfukuzisha.
     
  20. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kafulila anatafuta umaarufu kupitia kuikosoa chadema lakin hana lolote mnafiki huyu. Maandamano yote yanafanyika kwa amani na lengo ni kukamata dola mwaka 2015 kwa njia ya uchaguzi mkuu.

    Tunamfahamu Kafulila sio mpinzani wa kweli ndio maana alitoswa chadema siku nyingi. Asimfanye rais kikwete kama mtoto mdogo yeye ameshauona moto wa chadema na mwitikio wa umma ndio maana akaamua kulisemea hilo. Kafulila anaposema chadema hawatishi ana lake jambo.
     
Loading...