Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila, Bunge lililopita ulikuwepo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, May 6, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kamanda kafulila, kama ukimya wako utaendelea hata katika bunge la bajeti mwezi ujao basi ujue utapolomoka sana kisiasa na malengo ya Mbatia na Ccm yake yatakuwa yamefanikiwa kwa 100% na makinda huwenda akaendelea kukulinda kwa kuwa hutakuwa na madhara tena kwa serikali kama ilivyokuwa mwanzo, lakini upole wako unatokanana na nini hasa? Au unaogopa ukipeleka serikali mbio mbio basi makinda anaweza akakuachia na ukang'oka bungeni? Kama ni hivyo si bora uje chadema ili tuende kwenye uchaguzi mdogo mahali ambapo kushinda ubunge kwako wewe itakuwa 100% , na kuendelea kujijenga zaidi kisiasa na sio kufanya mambo yako kwa woga kama ilivyo sasa?
    KAFULILA wewe ni mbunge mmja wapo ambae ulikuwa ukisimama tu bungeni, mimi nilikuwa naacha kazi zangu na kukusikiliza, ulikuwa very interesting but now ukimya wako unaelekea kwenye njia isiyo sahihi!
    Namnukuu Zitto Zuberi kabwe "Kafulila tunamkaribisha Chadema" mwisho wa kunukuu
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kafulila tokea ampigie mcameron magoti huko bungeni kazima kabisa
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndio ajue kuwa serikali ina mkono mrefu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kapigwa pini
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Na Kumbuka kuwa na Mkono mrefu manake ni kuwa mwizi...ha ha ha! Asante kwa kutuambia serikali ina Mkono mrefu... CCM ni janga la kitaifa
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Jama kazimika Ghafla kama kibatari
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kesi yake imekwisha au?
     
  8. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,909
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    daah, kumbe mwenyekiti wake si ridhiki?
     
Loading...