Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila atishia: Nikishindwa kesi nitahamia chama kingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, May 11, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR Mageuzi), David Kafulila, amesema yuko tayari kukihama chama chake na kujiunga na chama kingine ikiwa atashindwa kesi ya kupinga kuvuliwa uanachama aliyoifungua mahakamani.

    Kafulila aliyasema hayo wakati akizungumza na NIPASHE jijini Mbeya na kuwa ana uhakika wa kushinda kiti cha ubunge kwenye jimbo lake hata kama atagombea kupitia chama kingine, hivyo uamuzi wa kutimuliwa NCCR Mageuzi hamuumizi kichwa.

    Alisema kuwa endapo mahakama itaamua kubariki uamuzi wa yeye kufukuzwa NCCR Mageuzi, hana mpango wa kukata rufaa katika Mahakama ya juu, badala yake atahamia chama kingine na kurudi jimboni kuomba ridhaa ya wananchi aendelee kuwa mbunge wao.

    Hata hivyo Kafulila hakuwa tayari kutaja chama anachokusudia kuhamia, akisema kuwa hilo atalisema baada ya mahakama kutoa uamuzi wa kesi aliyoifungua mahakamani.

    “Nimesema nitahamia chama chochote, tusubiri uamuzi wa mahakama kama utaniondoa NCCR Mageuzi ndipo nitakuwa tayari kutamka chama gani najiunga nacho,” alisema Kafulila. Kafulila alijiunga na NCCR Mageuzi mwaka 2010 akitokea Chadema.

    Hata hivyo mwaka jana alihitlafiana na Mwenyekiti wa NCCR Mageuzi, James Mbatia hali iliyosababishwa avuliwe uanachama kabla ya kukimbilia mahakamani.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ccm hatumtaki hata kidogo
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na laana ya CHADEMA itamwandama mpaka pale atakapoamua kuacha siasa
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuwepo NCCR ni sawa na upo CCM
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamaa hawezi kuhamia ccm maana kule mbatia tayari yupo so hana ujanja bali kuingia cdm.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,923
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Chadema watampokea mwana wao mpotevu
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    atashnda akiwa na chama chochote!!? Ahamie ccm aone....
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ili chama kisipoteze ruzuku ndio maana Mh. Mbatia kateuliwa, sasa ajiandae kutafuta chama tu, nadhani mahakama zetu kama kawa zitakuwa na maelekezo o juuuuuuuuuu
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akishindwa kesi automatically atakuwa siyo mwanachama wa NCCR, sasa anatishia nini.
    Labda angesema hata akishinda kesi atahamia chama kingine hapo inge make sense.
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aombe msamaha na arudi kundini
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anatishia sababu ana gerantii ya jimbo lake, hata akihamia ADC atachaguliwa
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utofauti wa NCCR na CCM kwamba CCM ni Mafisadi, lakini ni chama kimoja viongozi tofauti
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Wewe una wadhifa gani kukisemea chama? Au ndiyo vile kuwa CCM imekosa mwelekeo kila mtu anaropoka kivyake?
     
  14. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atahamia ADC akiwa kama katibu mwenezi kwa rafiki yake Hamad Rashid
     
  15. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We swahiba wa Zito, Hakuna binadamu asiye na kasoro. Nakushauri muombe msamaha rais we2 mtarajiwa Dr. Slaa, kisha rudi kundini CDM. Hilo jimbo lako utalipata, vinginevyo sahau ndoto ya ubunge.
     
  16. E

    Eddie JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa alimwita "Sisimizi" umesahau?
     
  17. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka nilishaleta uzi hapa jamvini nikamshauri aombe msamaha arudi kundin hata kama ni kupoteza ubunge lkn nyota yake ya kisiasa izidi kung'ara. Akikataa ni ubishi wake,atakua kama Shitambala wa mbeya!
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Alitakiwa kusema akishindwa kesi, atajiunga na chama kingine na sio kwamba atahamia chama kingine. Maana kama akishindwa kesi, hatakuwa mwanachama wa chama chochote mpaka hapo atakapoomba uanachama na kuruhisiwa kuingia chama husika ikiwa ni pamaoja na NCCR-Mageuzi !!!!
     
  19. k

    kumdyanko Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoma wana mashine 2 mbili zitto kabwe na kafulila kichwa hicho hakiwezi kutoweka walamawese hawabahatishi.huoni NCCR imejikita zaidi kigoma? ni baada ya mafisadi kuteua wagombea ambao ni mafisadi then wananchi wakaamua kuweka wanafunzi. Wala mawese na Migebuka ni balaa hawadanganyiki.ila tunasikia kuna mbunge mwenzake wa kigoma hukohuko anamwandama sana na ndo wako karibu sana na mbatia siajabu na yeye ccm.
     
  20. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akikataliwa CCM B ni dhahili CCM watamkataa
     
Loading...