Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila aifunika KIGOMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jan 2, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    David Kafulila aliyeenguliwa ubunge na chama chake NCCR alipokelewa kwa kishindo kama mfalme jimboni kwake na wananchi

    Wakati huko CUF - DAR
    kwenye mkutano wa ndani walinzi wa wa chama waliwachapa vibao wajumbe na baadhi kujeruhiwa

    Source magazeti ya leo via RFA
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kafulila ni shujaa.anateswa na kile anachokiamini alichoamua kuwaambia viongozi wake kuwa wanakosea.
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uchaguzi ukirudiwa Kgoma Kusini NCCR watalichukua jimbo au bado jimbo ni la David kupitia chama chochote cha siasa
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Kuna shujaa apatikanaye kwa kusema? tuambie kafulila kafanya nini!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nasubiri komendi ya Malagalasi, na mtazamo wake kuhusu hili maana juzi alikuwa analalamika kweli
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamechapwa vibao?????!
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kamwaka kanaanza vizuri haka!
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa hawana mzaha ooh !!!
    litafute Mtanzani la leo nadhani
     
  9. k

    kamakak Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  10. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kosa la kafulila ni kuungana na chadema kutoka nje!! alimkera m/kiti wake maana mbatia ni ccm na kafulila alionyesha u-chadema badala ys u-ccm!!
     
  11. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe u-chadema unawatesa wengi?
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  13. C

    Chintu JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
     
  14. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama isingelikuwa ni sheria kugombea uongozi mpaka uwe mwanachama wa chama cha siasa, Nadhani tungelikuwa na viongozi wa kuanzia ngazi ya mtaa mpaka mjengoni wasio wanachama wa vyama vya siasa.
    Watanzania wamechoshwa na vyama vya siasa, wanachagua mtu na kama uhamini warudishe sheria ya mgombea binafsi utaona maajabu ya mussa.
     
  15. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ata kama umetumwa fanya utafiti kidogo alipokelewa wp? Na nani?.mulize akupe mbinu mpya ya kuingia hapa usije nawe ukaanza kulia
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kafulila atakuwa maarufu si muda mrefu
     
  18. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora ya mtu anayeoongea sana hata kama hasikilizwi kuliko yule anayesimama mbele ya viongozi wenzake na anawawakilisha wananchi wa jimbo lake pia wana matatizo kibao jimboni kwake lakini akaanza kuisifu familia yake na kiongozi wa nchi utafikiri ndio pekee walio mtuma mjengoni mwisho anaunga mkono asilimia mia 100% kwa 100% wakati jimboni kwake matatizo kibao.

    Kwa hiyo Heri ya kijana D.Kafulila hata kama akina James Mbatia wasioona mabali wanamfanyia Mizengwe isiyo na maana kwa kumfukuza uanachama wa NCCR pia Namshangaa James Mbatia ni Mchagga wa wapi ? wakati wachagga wenzake siku hizi wamepiga hatua kubwa kusonga mbele yeye bado yupo kwenye usiku wa Giza nene.

    Pili kama hujui Dr,W. Slaa wa Ukweli na Chama chake (CHADEMA) kafanya nini unaonyesha bado wewe ndugu yetu upo shimoni kabisa hata asubuhi ujaiona hatuna budi kukupa pole hasa tunapouuanza mwaka 2012 au wewe pengine bado ni mtu wa kula kulala.Anatory Mujwahuzia..................
     
  19. S

    Shomy . I Senior Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    teeh! Teeh! Teehe. Jamaniii!!! Majina mengine bhana. KAFULILA huku kwetu iringa maana yake ' KAJAMBIA ' wahehe hawaamin km kafulila ni jina la mtu.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu kwa nini wapiga kura wake wasiamue kutompigia kura yeyote ataekuja tofauti na yeye?
     
Loading...