Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafara Kafara Kafara!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Hivi hatuwezi kujenga majengo marefu bila ya watu kufa?
    Vifo vya ajabu kabisa, havielezeki.
    Na kibaya zaidi ni kwamba wenye majengo yaani wanaona kama amekufa mbuzi tu.
    Utasikia wanatoa rambirambi elfu hamsini.
    Afrika bwana , looo kinyaa kitupu.
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwaka huu!!!! Kaaazi kweli kweli!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    na yale majengo yalibomoka jana china nayo ni kafara yamekunguta 140 so far nao wapewe ngapi kwa hesabu zako za fasta
     
Loading...